Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nembo ya taifa

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by kamkoda, Oct 4, 2012.

  1. k

    kamkoda JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 396
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wadau tunajadli katiba mpya kipindi hii ila naomba kuwasilisha hoja ja kuona ile nembo ya taifa nayo kama inahitaji mjadala naona kama haiendani na karne hii, naomba kuwasilisha!:embarassed2:
     
  2. b

    bagwell Senior Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nembo hiyo ya taifa lipi la Zanzibar au Tanganyika?...Kama sisi Zanzibar tunayo nembo yetu na kma haujui pole sanaaaaaaaaaaaaaaa
     
  3. G

    Gwakisa Mwandule JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sasa wewe unataka tujadili nembo ya taifa ambalo limeuzwa?Au jamaa alivovaa gauni yeye na mke wake unaona kama kijima vile?kwa taarifa yake hata huko ulaya gauni ni vazi la heshima sana tena jamaa wanava na sketi kumbuka wakati fagason wa Man U alipokuwa anapewa U sir na malikia alitinga na sketi yake safi na baadaye kwenye hafla akavaa gauni la zambarau!!!But all in all hujakosea kualika mjadala wa kitu kama hicho
     
  4. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mimi naona bado inafaa hata kwa karne zijazo. Labda kama tutavunja Muungano ni kuondoa hiyo karafuu hapo tu na kuweka kingine kama Kahawa ama Korosho.
     
  5. Majita

    Majita JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 580
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45

    Hata karafuu unaiacha tu manake hata bara tunaweza kuilima
     
  6. Nsabhi

    Nsabhi JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 1,089
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nembo haihitaji marekebisho ukizingatia kuwa hata Taifa la Tanganyika lilikuwa likitumia
     
  7. morphine

    morphine JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 2,379
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    hapa dawa bomoa bomoa kila kitu anza upyaaa :smash:
     
  8. P

    Penyeza New Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 11, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nembo ya taifa ina kasoro gani?
     
Loading...