Nembo ya taifa inaitabiria CHADEMA ushindi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bujibuji, Sep 1, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 23,922
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 63
    Nembo ya taifa ina rangi ya vyama vya CCM na Chadema. Ccm imekufa na itazikwa rasmi 2015, na kuanzia hapo ni awamu ya NGUVU YA UMMA PEOPLE'S POWER
     
  2. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,102
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Premises of your argument please?
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 23,922
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 63
    Www.senteKayumba.com
     
  4. k

    kalikenye JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Endeleeni kujidanganya huku mkitoa watu makafara
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 23,922
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 63
    Pole najua inakuuma kupoteza imani kwa wananchi,
    ndio matokeo hayo wa kuwakumbatia matajiri wachache na kuwasahau mamilioni ya wanyonge.


    bongo.jpg
     
  6. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,610
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    How much credible is this?
     
  7. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,727
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sidhani kama kuna kafara kubwa inayoweza kulinganisha na kuanguka majukwaani wakati wa kampeni na kuzamisha meli
     
  8. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,876
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    .
    Wakuu Father of All & Sangarara Jamani nyie mmeshaambiwa kuwa ni Saint Kayumba?! ... sasa mbona bado mnang'ang'ania kuandika kidhungu?! ... mngemuandikia kwa kiswahili nafikiri angewajibu! ...

    Ha! ha! ha! ... mambo ya Saint Kayumba School!
    .
     
  9. Takalani Sesame

    Takalani Sesame JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Mkuu peleka hii habari kule chit chat..
     

Share This Page