Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nembo ya miaka 50 ya Uhuru, Serikali iseme ukweli...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiranja Mkuu, Oct 2, 2011.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tunahitaji kujua gharama za mchakato mzima wa kiasi cha fedha kilichotumika kwenye kuibuni na kuitengeneza hiyo nembo.
    Taarifa zisizo rasmi zinasema eti bilioni mbili za walipa kodi zimemezwa na hiyo nembo.
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ufisadi ndio wazo la kwanza la CCM na viongozi wake akiwemo mwenyekiti wao.
    Sita ona ajabu kusikia kuwa mabilioni yametekezwa na upumbavu wa nembo.
    Hii ndio Bongolala land, nchi iliyojaa mapunguani na mahayawani
     
  3. K

    Kamura JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Watu wenye akili butu utawajua tu, sasa gharama ya kutengenza nembo ukishaijua itakusaidia nini? sioni logiki ya kulalama bila kutoa mapendekezo ya kuboresha. Tufikiri mambo makubwa ya kuijenga Tanzania si kuwa Jamhuri ya walalamikaji.
     
  4. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hivi wewe huoni ni mis-use ya hela za walipa kodi? Naomba unikumbushe ni bunge gani la bajeti lililopitisha matumizi hayo makubwa kwa ajili ya nembo tu ya sherehe za uhuru?
    Au na wewe una maslahi na hiyo nembo? Mnatunisha matumbo yenu wakati hapahapa mjini huduma ya maji si ya uhakika.
     
  5. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,771
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    aisee cwangekuja kwangu kwa kuwa ni mzalendo ninge'design kwa 80000 mungu wangu
     
  6. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo hela mradi wa maji Geita ungeisha
     
  7. K

    Kamura JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Si kwamba sijali fedha za walipakodi nikiwamo mimi mwenywe, ninachokiona ni kwamba umeandika kwa hisia na kuongeza chumvi zaidi, tangu lini nembo ikatengenezwa kwa bilioni mbili? tatizo Wtz hatuaminiani kila kitu tunahisi kuibiwa tusiishi kwa hisia. Mbona CDM haijatangaza nembo ya vidole viwili ilitengenezwa kwa bei gani?
     
  8. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Tuwekee hiyo nembo.
     
  9. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwenye red: Mambo makubwa ikiwamo matumizi mazuri ya fedha na rasimali za taifa.
     
  10. makoye2009

    makoye2009 JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,562
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Weka hiyo NEMBO hapa kwenye jamvi tuitathmini kama kweli ina thamani ya 2 Bilioni.
    Hata hivo sitashangaa kusikia hivo maana hawa CCM kule Igunga wametumia 10 Bilioni kwenye kampeni. Lazima wametafuta loop holes kama hizo kutengeneza mabilioni ya kwenda kuhonga Wana-Igunga!
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Bilioni mbili!?!!
     
Loading...