Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nelson mandela university

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by RISCA, Mar 5, 2012.

  1. R

    RISCA Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa walitangaza kazi,miezi miwili imepita sasa wapo kimya au ndio; Only short listed candidates will be contacted
     
  2. m

    mariavictima Senior Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole. Nijuavyo mimi walishaajiri siku nyingi. Kuna dada tunafanya naye kazi aliomba PR na ameshaajiriwa tangu January mwanzoni. Kazi kwetu kaacha kaenda huko maana mshahara ni mkubwa sana. Jaribu kufuatilia uone labda unaweza kubahatika.
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,713
    Trophy Points: 280
    mambo ya vimemo
     
  4. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wapi wewe Ivuga hakuna cha vimemo wala nini?
     
  5. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,444
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    duh vyuo vinaota nchini
     
  6. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 335
    Trophy Points: 180
    Mariavictima are you serious? Mimi ninafahamu jamaa watatu waliomba nafasi hizo tangia December last year na hakuna hata mmojawao aliyeitwa angalau kwenye Interview na wote wana sifa mmojawapo ni Senior Lecturer yuko UDSM. Sasa kama hata yeye hakuitwa angalu kwenye interview tu, basi ninaweza kuamini ni mambo ya VIMEMO na hii itaharibu Jina zuri la NELSON MANDELA
     
Loading...