Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nelson Mandela; Julius Nyerere and Jakaya Kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MsandoAlberto, Jan 30, 2011.

  1. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Maisha ni safari.

    Ni safari ambayo kila mmoja wetu kwa njia moja au nyingine anaacha alama yake.

    Najaribu kuwalinganisha hawa viongozi watatu kwa kuangalia safari zao za maisha. Najaribu kupima na kupembua yale mazuri ambayo mtu anaweza kuyafuata kama alama ambayo wameacha kwetu!

    Wanachofanana sana ni majina yao ya kwanza na mwisho. Yanafanana kwa sababu yote kwa pamoja yana herufi 13! Hicho ndio kitu pekee nimeona wote kwa pamoja wanafanana!

    Naamini kwamba JK anajifunza na amejifunza kutoka kwa hao wengine na atakapomaliza muda wake atakumbukwa kama hao wengine!!

    Long live Hon. Jakaya Kikwete! Nakuombea utakapomaliza muda wako ukumbukwe kama Mzee Mandela na Mwalimu Nyerere ambao wamekutangulia!
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Naomba umwondoe Kikwete kutoka kundi hili. Hajajifunza lolote kutoka kwa Nyerere au Mandela. Yeye anajua kila kitu ndio maana ameboronga nchi kiasi hichi. He simply does not belong in this honorable group.
     
  3. P

    Popompo JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    msando msando!hawa watu ni muhimu sana huwezi wafananisha na JK!JK ni tatizo kwani anachukulia mambo kwa urahisi sana.mwalimu angekuwepo leo hakuna hata mmoja angedhubutu kuongelea udini.yeye kama rais anashindwa kukemea kwa sauti ya mamlaka anaongea kwa kubembeleza.inakera bana hawafanani hata kwa mbali mkuu
     
  4. MKANDYA

    MKANDYA Senior Member

    #4
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii ni sawa kulinganisha kichuguu na milima.
     
  5. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu, JK hayuko kwenye hilo kundi kabisaa...
     
  6. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,221
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Tema mate chini we msando Unalinganisha Manchester United na Lipuli ya Iringa?!! kisa wote wanacheza ama walicheza mpira mmoja wa duara duh una utani wewe!!! sasa na makamba,Maghembe,kawambwa wako kundi gani?!! hukawii kusema kawambwa ni sawa na Sokoine!
     
  7. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Msando si vibaya ukitutaka radhi kwa hili.

    Madhaifu ya hawa wazee wawili Nyerere na Mandela huwezi kulinganisha na upeo wa juu kabisa wa JK.
     
  8. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mi nadhani ungeondoa hilo jina la jk haraka iwezekanavyo maana unweza kusababisha mwalimu(nyerere) huko alipo akashtuka,tafadhali plz ondoa hilo jina.
     
  9. Chifunanga

    Chifunanga JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    mkuu, kichuguu na mlima inaweza kufananishwa.....kichuguu ni kidogo na mlima ni mkubwa.......hiyo hapo juu ni kama ile michezo ya kutoa kitu kisichofanana.....yaani unapewa group lenye vitu vitatu, chumvi, sukari na vocha ya LUKU halafu unaambiwa utoe kitu ambacho hakitakiwi kuwepo kwenye hilo group.
     
  10. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye nyekundu sikubaliani.
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,694
    Trophy Points: 280
    toa upupu huu ..huwezi kuziunganisha dot za hao jamaa wawili na kikwete
     
  12. Julius Kaisari

    Julius Kaisari JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hivi kumbe na wewe ni popompo? Utawezaje kukutanisha mashariki na magharibi? Nisamehe kama nimeropoka,but kikwete huyu naye mjua hafai katika kundi la wazee wetu watukufu, Au ulimaanisha John kennedy?
     
  13. Julius Kaisari

    Julius Kaisari JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wewe na Msando wote ni mapopompo!, mnastahili kuingia kwenye malipo ya RA, kwa kumkweza baba yenu kikwete..
     
  14. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2011
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    wewe lengo lako ni kuharibu mood za wana jf. Utani huu ungesubiri uutole siku ya tarehe 01.04.2011 ambapo ingeonekana ni siku ya wajinga. Sio leo ,tafadhali sana.
     
  15. Shomoro

    Shomoro Senior Member

    #15
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 22, 2010
    Messages: 111
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umepotokaje? Pamoja ya kuwa wote ni wataalamu wa kucheza viduku hadharani JeyKey hawezi kuwa kwenye level moja kiutendaji na Jacob Zuma wa Mzansi. Sembuse kumlinganisha na majabali hao wawili?
     
  16. l

    leftbrain Member

    #16
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umetuchafua mkuu. Temea mate kauli hiyo
     
  17. n

    ngoko JF-Expert Member

    #17
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kukumbukwa lazima maana ametetea Dowans, alitoa siku kwa wezi wa EPA kurudisha hela ili waepuke mkondo wa sheria etc. ukiangalia hizi zote ni deal za mabilioni yanayoishia kiulaini mikononi mwa wachache sasa hawa wanasababu ipi ya kutokumkumbuka ? Otherwise atakumbukwa kwa kuwa rais wa I wa tz kuface Peoples POWER.
     
  18. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #18
    Jan 31, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Get serious buddy, unawezaje kumuingiza K'wete kwenye list ya waheshimiwa waasisi? Huyo bwana labda umuingize kwenye list ya ......!
     
  19. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #19
    Jan 31, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Najua unatania. In fact, hata kikwete mwenyewe akisoma thread hii atashangaa kwamba "eeehh pamoja na kuendesha nchi shagalabagala hivi kumbe bado kuna watu wanaona kuna chochote cha maana nilichofanya!!!!!!"
     
  20. l

    limited JF-Expert Member

    #20
    Jan 31, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 296
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Yaani utani mingine bwana!!!!!!! Unaweza kupigana kikwete na mandela ? Ha ha ha ha ha ha ha mbavu sina
     
Loading...