Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nelson-Mandela AIST Arusha.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Ndechumia, Feb 24, 2012.

  1. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wadau salam zenyu bana!!!!!!!!

    Hivi jaman zile nafas za kazi kibao ambazo zilitangazwa na Hiki chuo arusha watu washaanza mzigo nini?

    naombeni mwenye kujua anijuze
    nawakilisha
     
  2. S

    Singe Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sina uhakika hawa jamaa wanasubiri nini japo siku ya kufunga kikao cha bunge waziri mkuu pinda alikifagilia sana. Wadau wenye kulijua hili mtujuze tafadhali.
     
  3. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mkuu kwenye matangazo mengi ya kazi kuna statement hii "we regret that only the shortlisted candidates will be contacted". Ukiona kimya kingi ujue umetupwa kapuni mkuu!

    Waswahili wanasema ukiona manyoa ujue..........................!
     
  4. mwakichi

    mwakichi JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: May 14, 2011
    Messages: 405
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nadhan hukuelewa jamaa alichouliza,kauliza kuna mwenye taarifa zaidi amjuze...yaani kama hakua mmoja wa waliochaguliwa basi aseme ili ijulikane kama ametupwa kapunii
     
  5. under_score

    under_score Senior Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Dah! mkuu naona una hasira kwelkwel, na wewe pia uli'apply nini aise! Em mwageni majina yenu kamili basi pamoja na nafasi ulizoomba ili niwachekie, maana mi niko jikoni kabisa huku.
     
  6. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Hahahha, kweli wewe ni under_score!!
     
  7. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mi nilitaka nijue kama kuna mtu keshaanza kazi au tuendelee kuomba mungu
     
  8. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu kwa ma gret sinker huwezi wadanganya kirahisi hivyo, we anagalia kama kuna mtu atakupa jina la ukweli hapa, Hapa kila mtu ni mjanja
     
  9. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mi najua wame apply wengi sana, kwa hiyo kamanda tujuzane kila taarifa ikitoka
     
  10. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,854
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Tunapiga kazi Kama Kawa na lile shangingi alilokataa Mbowe ninalo busser kwa shughuli za bank.
     
  11. under_score

    under_score Senior Member

    #11
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    umeona enh? huo sasa sio ujanja, bali ndo ujinga wetu sasa sisi ma gret sinker, maana hata mtu akitaka kutusaidia sijui atusaidieje sasa! yaani mtu unaulizia majibu ya inshu yako personal kwa kupitia mtandao wa kijamii ili upewe taarifa, na wakati huo umejitungia jina la bandia, hao wahusika watakujuaje sasa kama ndo ni wewe Mr. John au Miss. nan cjui uliyewaomba kazi, kama vipi si uwapigie simu tu direct au uwafate ukawaulize!
     
  12. k

    kwaangw Member

    #12
    Feb 24, 2012
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani siku hizi kazi imekuwa ngumu kupata, ndo kama hivo wanatangaza nafasi lkn ni wanjanja tu na watoto wa wakubwa ndo wanapewa. kwa hiyo mkuu kama huna ndg ilishakula kwako zamani
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hiki chuo kunani, maana watu mwakitolea macho kwelikweli..vp wanalipa kwa dola na marupurupu ya kibunge? hebu tujuzane ili sku nyingine nasie tutume maombi.
     
  14. c

    conversant Member

    #14
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Habari nilizozipata watu wa it washagonga interview mor than 2 wks ago kuhusu post nyingine sina habari check ur mails cuz jamaa wanakucontact through ur email
     
  15. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    haya niangalie mimi jina langu ni John Tete
     
  16. hirorobert

    hirorobert Member

    #16
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    labda nkusaidie kijana,(bearer of the thread)kifupi hakuna mtu aliyeitwa kwenye interview mpaka sasa ila mambo yote yameiva na labda niweke sawa kidogo kuwa mishahara yote ni kwa TSH na scale ni zile zile za serikali,
    Shortlisted candidates will be contacted sooner rather than later and priority is to fill the overwhelming departments,so please guys be patient
     
  17. SAWEBOY

    SAWEBOY JF-Expert Member

    #17
    Feb 27, 2012
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Kiongozi naona hapo umetoa utata kwa watu waliokuwa wanapotosha WanaJF. Hongera sana na tunashukuru kwa kutuhabarisha hizo habari muhimu. Ngoja na mimi nihakikishe simu yangu inakuwa online muda wote.....ukipata info tumwagie hapa jamvini mkuu, usichoke!
     
  18. d

    dav22 JF-Expert Member

    #18
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    acha kuzingua wewe jikoni utakuwa wewe aisee??swali ni kuwa mwenye taarifa kuwa wamenza mzigo au la amwage habari hapa sio ishu kuulizia nani yuko jikoni au sebuleni
     
  19. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #19
    Feb 28, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mkuu mpaka sasa hivi nimekubali kweli ww ni inteligence manake hii issue nimekuwa nikiifuatilia tangu January mpaka sasa naona ww ndo huwa unatoa majibu amabayo yanafanana na ukweli big up. mi nimeomba nafas fulan hapo naomba mungu nipate tuje tuwe pamoja hapo.
     
  20. hirorobert

    hirorobert Member

    #20
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    let me thank you guys for appreciating that ,Ndechumia, sawe boy, and the thread bearer ,there is a scholarships here I wonder to date there are still few Tanzanians applicants while the institution is yours applauds for more TZ to apply,there is a very attractive package for those who will secure the scholarships please if your eligible dont waste your time dreaming about missing the scholarship because the latter will "pay the jobs wont pay"
    visit The Nelson Mandela African Institute of Science and Technology
     
Loading...