Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nelly na matunuzi ya kufa mtu

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Mar 11, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG][​IMG][​IMG]
     
  2. gwambala

    gwambala Member

    #2
    Mar 11, 2010
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamaaa naona kajitahidi kufanya mambo
     
  3. Kilbark

    Kilbark JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2010
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 558
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Jamaa wanajidhalilisha sana kwa maisha yao ya kipuuzi. Utashangaa jamaa anatoka katika jamii ya watu maskini badala ya kuwasaidia katika kuchangia jamii kielimu na mambo mengine jitu linachezea pesa ambayo tena kodi yake inakuwa kubwa baadae anafulia. Pamoja na kwamba pesa ile umeitolea jasho lakini mimi naona sio kabisa. Na hawa wanaojiita Maceleb wa huku kwetu wakiona wanaiga. Basi inakuwa upuuzi mtupu.
     
  4. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    hapa nelly anatanua nini??
    Mi naona anapiga tu makelele ya kipuuzi tu na mwenzie
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mmmh ujana tu unamsumbua ..
     
  6. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Aaah wapi...
    ni umaskini wa mawazo ndo unawafanya wafanye huo upuuzi..
    baada ya muda wanaanza mizinga..
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ni another justification ya upeo wa fikra zetu!!
    <input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden">
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Wazungu wanasema utajiri wa MWAFRIKA ni WANAWAKE- yaani hapo lazima ana wanawake lukuki. Wenzetu pesa wana invest sisi utakuta jamaa home kwake ana fleet ya magari kama saba hivi, yote yale ya bei mbaya, km Ferrari. sasa pesa yote hiyo ya hayo magari saba ange invest angekuwa na turn over kubwa tu ya pesa kwa mwaka. Waswahili tubadilike JAMANI!!!!
     
  9. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    mmesahau miafrika ndivyo ilivyo
     
  10. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    hapa alikuwa katika mtoko wa kawaida, au alikuwa anapiga picha? Kuna haja ya mtu kweli kutembea na bulky cash nyingi hivyo? Kwa maatumizi gani!
     
  11. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Duh salaleh!
     
  12. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Msiwe watu wa kuja jamani.

    Hizo huwa ni dola moja moja au pesa bandia.

    Huwa wanakuwa nazo nyingi ili kuwarushia malaya.

    Unafikiri zingelikuwa pesa kweli wangelizikanyanga?

    Yaani watu waikanyage Dola 100$? Wangelibebwa juu juu na hao malaya.
     
  13. _ BABA _

    _ BABA _ JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2010
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaha yaani unachekesha kweli wewe.....tatizo la maoni yako umeyaelekeza sana kwa mtizamo wa maisha ya kibongo na kuona kwamba jamaa wanafuja mipesa....mkuu hayo ni matumizi ya kawaida kabisa kwa wenzako walio karne ya 21......kwa macelebrity wakubwa kama yeye kutumia dollar hamsini elfu au laki moja kwenye party wala hata sio issue kabisa............Kumbuka life la sasa la bongo wenzako waliishi babu za babu zao karne za 15,16.......so wakikusikia watakushangaa na kukuonea huruma tu......Umasikini kwao ni historia.....Elimu kwao ni basic need ya kila mtu wala hata haiitaji mtoto aende na dawati anapoanza shule........Dunia ni kubwa sana na inatofautina sana mkuu....
     
  14. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ghetto ass!
     
Loading...