Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nekst wiki najikata zangu mbele

Discussion in 'Entertainment' started by Saint Ivuga, Jul 3, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    Unajua nini? laif bongo miyeyushoo,baada ya kusafa long taim nini hatimaye juzi asubuhi kitabu changu cha kijani wamekichafua pale ubalozini.sir God hamwachi mja wake..ci unajua? laif la hapa miyeyusho labda uwe na mchongo wa maana kama kina riz 1 ila mzee mzima ukiwa kachala kama mimi utapiga lapa daile.basi wana mimi nitawamegea life la mbele na mishemishe za huko .msikonde mazeiya.
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jf is in transition period frm Home of Great Thinkaz to hut of fools.....
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nani mgeni wa safari????aaahh dogo jitahidi ukue looool
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    wewe ndio unatakiwa ukue...cku hizi zama za dingi mnoko zimeisha..kama mwanao anakata kitabu achana na unoko.
    piga lapa cha kuleta za kuleta..kuna jukwaa la lugha kule..here we having some fani..kajadili mgao wa umeme kule
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    oyooo warap?:):):) mbele kwa ukkweli ile mbaya nimeingia kwenye mdude mmoja kama treni wenyewe masafa yake ni chini ya ardhi i mean underground. no umeme wa mgao wazungu whites pigs kila mahali.yap
     
  7. RAJ PATEL JR

    RAJ PATEL JR JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Where are u going?
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    north america
     
  9. RAJ PATEL JR

    RAJ PATEL JR JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    US, Canada, or Mexico?
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,077
    Likes Received: 9,784
    Trophy Points: 280
    Good luck SI and all the best :)

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Jamani na mimi next wk natoka mpwapwa 2 dar nimeambiwa dar kazi nyingi, majumba makubwa makubwa, magari madogo lakini yanakimbia sana, yakikua mbio zinazidi. Life la mpwapwa lishakuwa gumuuuu.
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    watu wana vichupi tu duh!! inabidi nivue mgamba wangu wa bongo
    via i phone 4
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    una mchongo wa kupiga box nini?
    .
     
  14. RAJ PATEL JR

    RAJ PATEL JR JF-Expert Member

    #14
    Jul 9, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I left US last year. I'm in Dar nowadays
    Good luck!!
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Jul 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    thannks)) im gonna stay for one year only. Then nitarudi home .
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Jul 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    kweli kuna tofauti kubwa sana kati yetu na wao.kila kitu kipo arranged ..so simple.. Nitawapa ma -updates kwa wenzangu mimi wanaopenda mamtoni ila hawana hio nafasi for now.
     
  17. Mr Suggestion

    Mr Suggestion JF-Expert Member

    #17
    Jul 9, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Saint Ivuga wish u all the best,
     
  18. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #18
    Jul 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    ntakuwa hapa nakusubiri

    [​IMG]
     
  19. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #19
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    CCM oyeeeeeeee
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Jul 10, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    usihofu bibie nitakupm skype yangu ili tuendelee kuwa cloz....na nikirudi tu tunaenda kuishi benki
     
Loading...