Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Neighborhood serious partners required maximum 10 people (buy big piece of land and develop in Dar)

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Shapu, Jun 2, 2011.

  1. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hello Wakuu,
    Niko kwenye kampeni kubwa ya kutafuta watu serious wasiozidi 10 ambao tutanunua sehemu kubwa ya shamba kama heka 10,then tutalifanyia survey collectively na tutagawana vizuri with titles, na tutalifanyia miundombinu collectively na patakuwa na sehemu mbali mbali kama kiwanja cha basket ball etc etc... tunaweza kulifence collectively, and any other thing collectivelly just to join forces na kuanzisha ka-neighborhood kazuri na kasiko kuwa na gharama kuba individually.

    Hii imetokana na nchi yetu kutokuwa na mipango ya aina yeyote kwenye sector ya makazi. Nadhani hili ni wazo langu tayari nina mtu mmoja mwingine ameafiki na yuko tayari amesha nipa more ideas ya jinsi ya ku-go through, tunatarajia kutafuta serious people wengine wasiozidi nane tukae na tupange mikakati. Hili eneo lazima liwe dar, na tunatarajia mchakato mzima kwa kila mtu usizidi milion 10 mpaka all basic structures are in place kwa wastani wa mtu mmoja kuwa na eneo lake la takriban heka 1. Tayari mimi na jamaa yangu tumesha fanya tafiti kidogo ya maeneo fulani ila tunataka tu-join force kwani tukiwa wengi kunakuwa na ubora na gharama kwa mtu indiviadually zinapungua sana.

    If interested na una maanisha/serious give me a pm then tutaanza kujadiliana kwa mails nje ya JF then tujue tunaanzaje. Tayari sisi wawili tuna tentative plan ambayo tutaishare kwa wale tu watakao kuwa interested. It is going to be a formal thing with lawyers and other official staff be included. Bahati nzuri nina experience kidogo na issues za ardhi na misuko suko yake hapa bongo so ninajua cha kufanya na sio kwamba nataka kujaribu.

    Karibuni tuanzishe makazi ya uhakika.
     
  2. G

    Gamba Jipya JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu hilo eneo litakuwa mbali sana na mji,

    Trying to imagine, with 100,000,000/= Tsh, upate land ya eka 10 viwanja vya michezo, fence na miundombinu kama maji na umeme etc, plus surveyers.

    Mwaga data zaidi.
     
  3. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    No no Mkuu! Hii level ni below 10mn per person. Level za 100mn mimi siko huko. Kama uko tanzania utanielewa...kuna mashamba 20 to 30kms from city centre heka 10 chini yanauzwa around 10mn mpaka 15. Kuna watakao nipinga na watakao nikubali kwa hili. Problem ni miundo mbinu kuelekea hapo ndo maana nahitaji collective force. Land in tz bado ni cheap sana mkuu you cant believe.

    Pia siongelei viwanja vya michezo....naongelea kiwanja kimoja kimoja for a family sharing ya watu wa familia kumi hivi (something like that ) lakini wadau ndo wataamua nini kitakuwa on sharing basis. kwa haraka haraka nimeona basket ball labda with some more open spaces...sijui itategemea mawazo ya wadau...

    Generally sio kitu kikubwa it is like sinza where 10 family house are joining forces lakini kuwa na space kubwa na utaratibu... eneo tunalo liangalia lazima umeme walau uko karibu say tunahitaji nguzo kama 4 tu hivi au lipo kwenye ramani ya kupatiwa umeme in the near future...
     
  4. G

    Gamba Jipya JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu ni wazo zuri sana hongera,

    Katika kumbukumbu zangu enzi hizo tulikuwa tunaanza kuhesabu kms from askari monument, sasa naomba uniambia hilo hekari 10 kwa bei ya milioni 10 liko wapi,

    Kama nitakuwa sawa, mbezi beach ni 20kms from city centre, bunju ni 45 sasa hili eneo liko wapi mkuu.
     
  5. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu you are right...lakini umeenda upande mmoja tu...nenda upande mwingine we kigamboni utagundua around 30km bado land ipo. Kikubwa hapa hata pakiwa mbali 50km from city centre sidhani kama ni tatizo kwani maeneo mengi yanaendelea kuna sehemu nyingi sana zilionekana porini in the last 5 yrs lakini kwa sasa zina maendeleo makubwa. Wazo ninaloliongelea sasa si lazima liwe limekamilika kila kitu in the next 1 year, cha msingi ni kupata eneo haraka iwezekanavyo say within 6 months or so then mambo mengine yatafuata kwa kuwa land ina appreciate everyday so ukiipata mapema ni vizuri zaidi. Naona tayari nimepata wadau wachache ikifika number niliyo kadiria then tutasonga mbele. Natumaini mambo yatakuwa mazuri.
     
  6. Mihayo

    Mihayo JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 263
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Good Idea mkuu am intersted let us get in touch
     
  7. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nataka nijue wewe chama gani!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  8. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu, unadhani hilo ni muhimu sana katika hii deal? Mm sidhani kwa kuwa at this moment naangalia maendeleo yangu.maswala ya chama na siasa nitafute huko kwenye majukwaa ya siasa utanitambua tu lkn hapa it is strictly bness. No siasa hapa...am professional and would like to take things professinally!
     
  9. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    wazo zuri sana.
    i have bought land in kigamboni,its 32km from the ferry.the land was 1.4per acre 6months ago,now its 2mil per Acre.
    jirani kuna mtu amenunua Acre 15 amepima viwanja vya 1/2 Acre kwa 7mil. anauza na wateja wameshanunua na kuanza ujenzi.

    wazo ni zuri sana tatizo watu wa JF sometimes maneno mengi kuliko vitendo.i can help you guys get land in my neighbourhood for around 1.8 mil per Acre.and i will be part of the project.
    nearby about 10km kuna mradi wa viwanja vya serikali wamepima na wanuza sq meter 1 kwa Tzs 6000,so 1000 sqm ni 6millions.wakati 1acre ni sawa na 4000 squaremeters na unapata for 1.8 mill. gharama ya kufanya survery haizidi 1mil per acre so piga hesabu uone kipi bora kununua shamba na kulisurvey au kusubiri vya mradi wa serikali kwa millioni 24 kwa Acre?

    karibuni sana kigamboni.
     
  10. Z

    Zahor Salim Member

    #10
    Jun 3, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Na pia niko interested na hiyo project
     
  11. T

    Tsidekenu Senior Member

    #11
    Jun 3, 2011
    Joined: May 7, 2009
    Messages: 139
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    im interested but i dont know how to pm, nielekeze nikutafute bosi
     
  12. j

    jaynsemwa Member

    #12
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Idea ni nzuri sana, kwa mfano kule Kigamboni, kuna mtu ana eka kati ya 25 na 30 mbele ya Zoo. Ni umbali wa kama km 35 au 40 toka ferry. Kila eka moja inauzwa Tshs 800,000.00 (negotiable). Kwa hiyo idea yako ni feasible.
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Jun 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mkuu itakuwa dar au karibu na dar? Nahisi kama ni dar muhamishe watu kupata hilo eneo, ni wazo zuri ila mngetafuta kijijini ingekuwa vizuri zaidi maana kwa umoja wenu hata huduma zingine za kijamii mngesaidia kuzivuta karibu.
     
  14. Caren

    Caren JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Idea yako ni nzuri lakini siyo ngeni hapa TZ. Sehemu nyingi zimeshaanza. Kuna ule mradi wa south beach project, kuna mradi wa bahari beach satelite city, mradi wa nyumba za Mlimani City na hata jengo la CRDB Azikiwe Branch wamejenga kwa mfumo huo. Uzuri ni kuwa serikali imetambua uzuri wa huu mchakato na imetungwa sheria ya Unit Titles Act na Mortgage Financing Act kuratibu huu makakati.

    Nawatakia maandalizi mema. Umoja ni Nguvu!!
     
  15. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Well karibu, tunajipanga bado.

    Mkuu, great! nimeshukuru kwa hizi info...zinaendelea kunipa nguvu na umeanalyse vizuri sana. Nadhani bado opportunity zipo sana. Nitakutafuta at some points coz utatusaidia in some ways.

    Just go on my name click you will see how.

    Mkuu thanks a lot for this inspirational information. I am dedicated to make this a reality. Kwa sasa natafuta members (serious one) kuna baadhi wamejitokeza hapa nataka number itimie then tu-move forward.

    Caren, sikuwahi sikia hili, nashukuru kwa kunijulisha. Ila hizo ni high profile ones, mimi naongelea scale ya hali ya kawaida kabisa. Najua mfano south beach project nyumba ni ghali sana from my point of view (level zangu). So hiki ninachofikiria kiko within my reach that is less than 10mn per person in terms of land and some basic structures.


    All in all thanks all for the ideas, at least you also show some allignment on this.
     
  16. E

    Evergreen Senior Member

    #16
    Jun 6, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />



    Naona kimtindo unataka tu kuonyesha wazo lake sio jipya,Ha ha ha ha ha ha ha,Watu Bwana!!
     
  17. A

    Arkad Member

    #17
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwezi jana niliwapa idea kama hii baadhi ya watu wangu wakaribu hapa Russia tuje kupiga project kama hii Nyumbani mwakani ila wengi wameonesha kutovutiwa . Leo nimesoma hapa moyo wangu umefarijika na kuona kumbe kuna mtu nafanana nae katika kufikiri . Naikubali project 100% . Nategemea kutia nanga nyumbani mwakani . Kama ikitokea kuchelewa hadi mwakani project kutoanza naomba niwe miongoni mwa partner .

    Kila la heri Shapu .

    arkad690@yahoo.co.uk
     
Loading...