Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Neema ya Babu yafikisha AIRTEL Samunge kijijini.....................

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rutashubanyuma, Apr 14, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    [​IMG] Wakazi wa Kijiji cha Samunge wa kabila la Wasonjo wakifurahia huduma ya mawasiliano ya simu baada ya kampuni ya simu ya Airtel kuzindua mnara wa mawasiliano kwa wakazi wa eneo hilo na maeneo ya jirani, Jumanne. (Na Mpigapicha Wetu).



    [​IMG]
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Hivi bila ya Babu hawa AIRTEL ni lini wangelikanyaga kijijini Samunge............................maybe not in my life time................
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    [​IMG]Mchungaji Mstaafu Ambilikile Mwasapile akipokea zawadi ya simu
    iliyotolewa na Kampuni ya Simu ya Mikononi ya Airtel hivi karibuni mkoani humo,anayemkabidhi ni Meneja wa Biashara wa Airtel Mkoa wa Arusha ,Pascal Bikomagu kulia ni DC wa Wilaya ya Ngorongoro Elias akishuhudia tukio hilo. (Picha na Airtel
     
  4. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kwa kupitia Babu kule mambo mengi yatakaa vema, sindio mpango wa
    E.L alivyotaka iwe akamwambia Babu huku usihame na wakikuuliza kwa nini waambie hayo ndio maagizo niliyopewa na Mungu Dah!watu nomaa.
     
  5. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,150
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kweli babu kalamba dume. Ni maeneo mangapi yaliyosahaulika kama huko Samunge ambayo yanahitaji huduma zote za kijamii? Tuendelee kutegemea kuibuka kwa kina babu wengine hadi lini?
     
Loading...