Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Neema Herbalist

Discussion in 'JF Doctor' started by Sniper, May 25, 2012.

  1. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hawa neemaherbalist (neemaherbalist.blogspot.com) kwa muda sasa wamekuwa wakijitangaza kutibu magonjwa mbali mbali ( kama Upungufu wa Nguvu za Kiume, vidonda vya tumbo, kisukari, malaria n.k) kwa kutumia dawa za asili.

    Nilikuwa naomba kama kuna mtu ambaye ameshatumia dawa zao, au anafahamu watu waliokwisha tumia dawa zao,
    Je, Dawa zao zinatibu kama wanavyosema?
    Na Je, hazina madhara yoyote kwa mtumiaji kiafya?

    Nawasilisha.
     
  2. Power to the People

    Power to the People JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2014
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 1,013
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Mimi pia ningependa kujua kama kuna mtu ashawahi kutumia dawa zao na akapona
     
Loading...