Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

need help, am i lesbian?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kiuno, Jul 28, 2010.

  1. k

    kiuno Member

    #1
    Jul 28, 2010
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naombeni msaada wa kiroho, nahisi kama nimeingiwa na pepo mbaya na sijui nitatoka vp, kwa mujibu wa dini yangu ni kwamba huu mchezo ni mbaya sana.
    im about 28 yrs old, nina mchumba ninayempenda sana,ila tunaishi nchi tofauti,kuonana mara moja kwa mwezi au inaweza ifike hata miezi miwili kutokana na majukumu ya kila mmoja wetu.
    nina kama mwaka hivi nimeanza kuingiwa na shetani wa u lesbian, nikiona matiti ya mwanamke mwenzangu nalowana huko chini,(especial wale wa kwenye magazeti) natamani kukiss mwanamke, akipita mrembo kajaaliwa kwa kweli nitageuka kumuangalia mpaka najikwaa, sasa hivi nina kama miezi 6 ndoto ninazoota ni kwamba namegana na mwanamke mwenzangu,i feel like i need a soft touch, namkimbiaje huyu shetani? sitaki kutenda hii dhambi ila nadhani uzalendo unakaribia kunishinda toka nianze kuota mara kwa mara.
    NB: natamani kishuke kitabu chengine kutoka kwa mungu ambacho kinaruhusu kumegana na mwanamke mwenzako, kwasababu kitu kinachonizuia nisiweze kufanya huu mchezo ni DINI tu na kuogopa wazazi, otherwise mimi ni kwishneihe
     
  2. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    lORD FORBID THIS! NI MAWAZO YAKO TU NA UTAKAPOAMUA KUACHA KUYAWAZA HAYO UTAACHA! KAMA UNA MPENZI ULIANZAJE KUWAZA HAYO NN KILITOKEA?
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,015
    Likes Received: 5,151
    Trophy Points: 280
    Njoo kwangu.
    Niliandika juzi hapa kuwa nikitoa dozi hutotaka kuniacha.
    Niko hapa Tanzania, Dar es Salaam .
    Njoo upate sukari guru ufurahie usichana wako, achana na mambo ya kisagaji hayo
     
  4. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,945
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo unaomba msaada wa "KUSHUSHIWA KITABU KINGINE CHA DINI KINACHORUHUSU -USAGAJI" au unaomba "MSAADA WA KUKUPATIA MWANAMKE MWENZIO MSAGANE" au unaomba msaada "UBADILI AU UACHE IMANI ZA DINI YAKO ILI UENDELEE NA USAGANAJI" jitahidi kuwa specific katika unachoomba msaada maana umekiri kuwa "wewe ni kwishnei" katika usagaji ujanja huna na huna nia ya kuacha
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
  6. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    dunia cjui ianenda wapi jamani, sasa unataka usaidiwe then unatamani tena maandiko yabadilishwe ili uweze kutimiza lengo lako, Jesus rudi bac jamani.
     
  7. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    uyo atakuwa tayari ameshado ze nidiful hapa anataka atusikie misimamo yetu tu.,....:tape:
     
  8. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Kwa hisani ya watu wa marekani we fanya tu ila ukiona dhamira inauma bora ujilengeshe kwa mwanaume yoyote maana hutaumia sana.
     
  9. RR

    RR JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    :tape:
     
  10. N

    Natasha Ismail JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2010
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 472
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    Nenda kwa mikela kapewe kitu kamili sio kigutu cha manzi mwenzako.
     
  11. j

    jewels Senior Member

    #11
    Jul 28, 2010
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Astaghfirullah!!!!!!!
     
  12. K

    Kituko JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    kama hujawahi kufanya utaotaje unammega demu mwenzio, umejuaje kumega kwenye ndoto kama kwa kawaida hujuhi, hizo ni shida za kuangalia movie za ngono na kujichua kila wakati, hakuna msaada unaoutaka hapa zaidi ya kuwajaribu watu tu

    KUNA DADA ANAITWA DIANA DOUBLE DIFF, hebu mtafute huyo mnaweza kuelewana
     
  13. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hivi huyu mtu alishaamua kuwa lesbian eeh?? au iliishaje ile sredi yake.
     
  14. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    please help! ndo kinini hiki?:eyeroll2:
     
  15. K

    Kituko JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    diada double diff alimlamba yule mdada na alijitangaza humu kwamba ni officially sasa yeye ni bisexual,

    hatari kubwa mwanawane
     
  16. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #16
    Jul 28, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    nenda kafanyiwe councelling hapa tutakupotezea muda tu
     
  17. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #17
    Jul 28, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kuna vitu vinachefua roho sana jamani, mie cjui wanawezaje? khaa cwez ku imagine...haya mapepo kabisa.
     
  18. bht

    bht JF-Expert Member

    #18
    Jul 28, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hata yeye anapoteza muda wetu
     
  19. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #19
    Jul 28, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    hahaaaaaaaaaaaaa.....B....sa hizi ungekuwa gym..
     
  20. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #20
    Jul 28, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    jisogeze karibu na mungu wako zaidi utaacha ..................kama huna kawaida ya kusoma biblia/qur-an anza sasa kila upatapo muda. Achana na miziki ya kisasa na epuka kuwa katika mazingira yatakayoyapeleka mawazo yako huko kwa wanawake wenzio.
     
Loading...