Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Need help/advice

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Wi-Fi, Sep 3, 2011.

  1. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,828
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    wakuu mimi nilikua nauliza ivi mtu anayesomea degree ya insurance and risk management au mtu anayesomea procurement and logistic management ni yup anaeweza kupata ajira/kazi itakayo m-boost ili baadae ajiajiri?? Thanx
     
  2. R

    Rakeem Member

    #2
    Sep 4, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hellow?
    Nakushauri usome procurement and logistic management then ufanye paper zake za bodi unaweza kuwa na wigo mkubwa wa kufanya kazi sehemu nyingi na hata kujiajiri kama procurement consultant.tofauti na hiyo kozi ya risk ambayo najua inatolewa ifm kwa hapa bongo hiyo kozi ni nzuri tena sana lakini tatizo ni limited katika sehemu za kufanya kazi.Its my view challenges are accepted.all the best
     
  3. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,828
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    thanx bro 4 ua advice but unaonaje kwamba kutokana na kwamba iyo kozi inatolewa na vyuo viwili ikiwemo udsm(actuarial sciences) kwamba kwnye ajira kunakuwa na demand kubwa ya graduates kuzidi supply?? esp kwny makampuni ya insurance??
     
  4. f

    firstchoice2011 Member

    #4
    Sep 4, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  5. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,828
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
Loading...