Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Need Advise with issue of WOMEN !!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Turabiturabi, Sep 4, 2010.

  1. T

    Turabiturabi Member

    #1
    Sep 4, 2010
    Joined: Jun 15, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari mazee wngu !

    Naomba ushauri yenu.... I need a woman for fun and friendship. am funny guy with slim body etc etc... but I dunno how to find a good lady to take her out as am very busy with work etc, and hardly get time to chill out with friends and make relations ....
    maybe I can find someone online or something ?

    :( any piece of advise or if any connection :p ?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Sep 4, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,085
    Likes Received: 16,012
    Trophy Points: 280
  3. faithful

    faithful JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2010
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hapo nilipo underline unadhani sifa hizo zinatosha?nadhani ungejieleza kidogo......your age,dislikes,likes watu wapweke wanaweza kujitokeza!mungu atakusaidia mwe!
     
  4. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2010
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Advice yako NN imeassume kuwa yuko majuu.......mambo ya craigslist nk..... kama yuko kinondoni????? :confused2::confused2:
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Sep 4, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,085
    Likes Received: 16,012
    Trophy Points: 280
    JF ni kama soko la mawazo, ujuzi, ufahamu, n.k. Kwa hiyo basi mimi nimechangia kwa kadiri ya ufahamu wangu. Vivyo hivyo nategemea wengine kuchangia kwa kadiri ya ufahamu wao.

    Kwa hiyo kama kuna ambao wako bongo, Kenya, na kwingineko nao natumaini watatoa michango yao na mwisho wa siku mheshimiwa aliyeomba msaada ataamua ni msaada upi unamfaa kulingana na sehemu aliyopo maana hata yeye mwenyewe hajasema yupo wapi.

    Au wewe unaonaje?
     
  6. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wasema uko busy huna muda wa ku-chill.. afu unaomba msaada... kwa hiyo unataka membaz humu wakusaidie KUKUWADIA...!!:mad2:
     
Loading...