Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Need a girl friend

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bob Big, Mar 4, 2011.

  1. B

    Bob Big New Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hellow...
    Nina umri wa miaka 31 naishi rocky city (Mwanza),Nahitaji girl friend wa Kiarabu au kihindi ambaye anaishi Tanzania,umri 20-30. Ambaye yuko tayari na serious tuwasiliane 0777 227972. Text sms zitajibiwa pia.
    Karibu...
     
  2. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Dah...........haya bana
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    i see kwani Mwanza hakuna wahindi ama waarabu ??
     
  4. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    may be jithada zake zimegonga mwamba na ndo maana ameamua kutazamia kwa ujumla
     
  5. CPU

    CPU JF Gold Member

    #5
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Napata picha kwamba anataka aonje mabinti wa kihindi na wa kiarabu
     
  6. b

    binti ashura Senior Member

    #6
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kabla watu hatuja anza kutuma maombi naomba nawe ujitamburishe ya kuwa hizo sifa ulizoziandika nawewe unazo! au ni ubaguzi wa rangi ndo unajiintroduce!. mie ningependelea ungeandika pale kwenye topic ungeandika hivi `I need a girlfriend mwenye asili ya kihindi au....................... (rangi ambazo unazihitaji).

    hivi ulivyoandika utawapotezea muda watu ambao hawana sifa ya kuwa girl friend zako. ukitaka kujuwa uchungu wa kupotezewa muda wakati huhitajiki muulize samweli sitta alijisikiaje pale alipoambiwa awamu hii uspika ni zamu ya mwanamke!.
     
  7. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu niko India hivyo ni PM tu ili nikupostie kamoja. Utatuma nauli tu na umpokee Mwalimu Nyerere Airport. Kanataka sana watanzania na kuja Tanzania.
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Mimi hapa muhindi mchanganyiko na albino.
     
  9. M

    Marytina JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wakaka mkianza hizo sisi waafrika tutaolewa na wanani?
     
  10. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2011
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    We si una mmasai bana......halafu kama vipi si na wewe unaenda kwa wahindi na waarabu......hapo ni barter trade tunaita.
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,777
    Trophy Points: 280
    Watu wengine kwa kujilipua!! Haya bwana kila la heri...
     
  12. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    :yo::yo::yo:
     
  13. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mmmmmmmmmmmmhhhhhh!!
     
  14. N

    Nothing4good Senior Member

    #14
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi simshangai lazima nayeye atakua mwarabu au mwihind ndo mana anawatafuta. Sihuwaga wanaoana wao kwa wao??
     
  15. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #15
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Dah,umekuja kwa kasi kinehe!
     
  16. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #16
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hahahahaha,yeah safi sana inabidi aanze kuandaa hela ya nauli mapemaa
     
  17. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #17
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hahahahaha,yeah safi sana inabidi aanze kuandaa hela ya nauli mapemaa
     
  18. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #18
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    nenda jamaat, wahindi na waarabu si member wa JF wamedanganywa kuwa Jf ni ya CDM
     
  19. howard

    howard Senior Member

    #19
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    watu wamepinda duh
     
  20. LD

    LD JF-Expert Member

    #20
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sipati picha.....................
     
Loading...