NECTA yatangaza upya Matokeo ya Kidato cha Nne 2012

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kimangalaa, May 30, 2013.

  1. kimangalaa

    kimangalaa Senior Member

    #1
    May 30, 2013
    Joined: May 27, 2013
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. Abubaro

    Abubaro JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2013
    Joined: Jan 24, 2013
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu are u sure na hizo habar au na ww ndo wale wa tetesi?
     
  3. l

    luofe JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2013
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    mnazingua nyie!
     
  4. R

    ROGERSHINE Senior Member

    #4
    May 30, 2013
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tushawazoea mbona,hakuna anayejua cku kamili ya matokeo kutoka????@? Rubbish
     
  5. kimangalaa

    kimangalaa Senior Member

    #5
    May 30, 2013
    Joined: May 27, 2013
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sure mzgo unatoka
     
  6. s

    shareef95nes JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2013
    Joined: Jan 16, 2013
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wametangaza kwamba mpango mzima ni leo
     
  7. kimangalaa

    kimangalaa Senior Member

    #7
    May 30, 2013
    Joined: May 27, 2013
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waambie hao naona hawaamin
     
  8. Maengo Jr

    Maengo Jr Member

    #8
    May 30, 2013
    Joined: May 13, 2013
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katangaza nani bana!!acheni kuwazngua madogo,hakuna anayejua ln yatatka!
     
  9. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2013
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Hasa sisi tuliopata div 4 awali sasa ndo tunatega macho angalau tunaweza kuambulia div 3
     
  10. A

    Abu123 Member

    #10
    May 30, 2013
    Joined: May 26, 2013
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dha mmmhhh wa2 walixema mara j3 wengine j5 mmhhh labda we wa alhamic ngoja 2cubiri...
     
  11. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2013
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,162
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Acheni utoto nendeni mkalale nyie,matokeo yatatoka tar28.june!!
     
  12. E

    Erick tryphone JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2013
    Joined: May 8, 2013
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Walisema kabla ya ijumaa yatatoka my be it can be today
     
  13. M

    M'squiz Member

    #13
    May 30, 2013
    Joined: May 11, 2013
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wengine jtano,mara ni leo mara utackia wik ijayo tumwamin nan thatha!
     
  14. Danp36

    Danp36 JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2013
    Joined: Jul 31, 2010
    Messages: 1,548
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    hv mnapata wapi ujasiri wa kila cku kuonea uongo
     
  15. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2013
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,308
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    Ngoja tusubirie.
     
  16. k

    kichwabaya Senior Member

    #16
    May 30, 2013
    Joined: Feb 20, 2013
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tumechoka na tetesi zenu, ebu tuwekee chanzo cha taarifa yako.
     
  17. Mkoroshokigoli

    Mkoroshokigoli JF-Expert Member

    #17
    May 30, 2013
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 11,429
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 63
    Wadau ni kweli matokeo leo yatatoka,halina ubishi,mjadala ushafanyika kwa muda sasa kati ya necta na mtoto wa mkulima,necta na wizara ya mulugo n siku imewadia,tuwe na subira
     
  18. mapunda b

    mapunda b JF-Expert Member

    #18
    May 30, 2013
    Joined: Feb 8, 2013
    Messages: 430
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    iv eeh... Aya bhan ngoj tusubiri...
     
  19. M

    Mabulangati JF-Expert Member

    #19
    May 30, 2013
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 733
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukweli ni kwamba matokeo ya kidato cha nne yako hadharani yanatangangazwa mchana huu wizarani rafikiangu mwandishi wa gazeti la mwananchi amenipa hiyo tipu kwamba wameitwa kupewa hayo. Na habari alizopata ambazo bado si za uhakika ya kidato cha sita nayo ni leoleo au kesho mapema ila Waziri ameombwa asitangaze ya kidato cha sita bali baraza la mitihani lenyewe.
     
  20. s

    spleen JF-Expert Member

    #20
    May 30, 2013
    Joined: Apr 24, 2013
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Watoto wadogo utawajua tu kuna document zinahitaji signature ya kamishna mmoja pale wizarani,munamjua yuko wapi?
     

Share This Page