Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Necta ya dk ndalichako itangazwe kero mpya ya muungano.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by thatha, Feb 11, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    [FONT=&amp]Shule nyingi za Zanzibar zimepewa alama ya W.

    [/FONT][FONT=&amp]kwa mfano
    [FONT=&amp]S3000 MAZIZINI ISLAMIC SECONDARY SCHOOL DIV-I = 0 DIV-II = 0 DIV-III = 1 DIV-IV = 0 FLD = 0 [/FONT][/FONT][FONT=&amp]. hawa ni zaidi ya [/FONT][FONT=&amp]

    [FONT=&amp]wanafunzi 51.[/FONT][/FONT]
    [FONT=&amp][FONT=&amp]

    [/FONT]
    [/FONT]
    [FONT=&amp]Shule inayoapakana majengo , Skuli ya Kiembe Samaki Hakuna W. kina F na D. [/FONT][FONT=&amp]

    Mikunguni, kati ya wanafunzi 42, 5 tu walionekana wameletewa matokeo yao [/FONT][FONT=&amp]. [/FONT][FONT=&amp]

    Shule ya Jangombe kati ya wanafunzi 176 , 53 wameletewa matokeo yao ya alama za D na F huku mengine yakindikwa (W) .


    [/FONT][FONT=&amp]Shule ya Jangombe ipo karibu na Kidongochekundu ambayo haina W

    [/FONT]
    [FONT=&amp]Shule ya High View ,kati ya wanafunzi 78 , 9 tu[/FONT][FONT=&amp]Shule ya Laureate ni wanafunzi 2 kati 48 . Hizi shule mbili zipo pua na mdomo na Shule ya Chukwani ambayo hakuna aliepewa W.kuna F za kumwaga.

    [/FONT]
    [FONT=&amp]S1352 SUFA SECONDARY SCHOOL DIV-I = 0 DIV-II = 0 DIV-III = 0 DIV-IV = 5 FLD = 2 kati ya wanafunzi 40, 7 ndio nacte imewaachia.

    [/FONT]
    [FONT=&amp]Hii imepakana na Mwanakekwe C ambayo haina W hata moja

    [/FONT]

    [FONT=&amp]. [/FONT][FONT=&amp]Shule ya Hamani kati ya wanafunzi 176 wanafunzi 14. shule hii ipo pua na mdomo na shule ya Benbella, haile salas, vikokotoni na Tumekuja hizi zote hakuna W


    [/FONT][FONT=&amp]. Bilali Seminary ni wanafunzi 4, kati ya 46 ndio waliokoswa kubakwa na NECTA. waliobaki ni D na F. shule hii ipo pua na mdomo na Shule ya Nyerere ambayo haina W, imejaa D na F


    [/FONT][FONT=&amp]Shule za Zanzibar zote zipo karibu sana.wanafunzi wanaishi pamoja, wanadurusu pamoja


    [/FONT][FONT=&amp]. Kwa hali ya kawaida inaonyesha mtihani umevuja tena umevuja kupindukia. MTIHANI UNATUNGWA BARA. NA KAMA UMEVUJA ZANZIBAR BASI HATA DAR UMEFIKA, HATA IRINGA NA TABORA UMEFIKA.LKN ZANZIBAR IMETOLOEWA KAFARA

    KAZI IPO YA SIMU ZA MKONONI?

    [/FONT] [FONT=&amp].Haya sio yale ya kutumia simu za mkononi. hi lkn jee kama umevuja Zanzibar ushindwe kufika bara?Hivi wabara hawapendi. Kwa upande wa Tanzania bara hamna W. Jee hizi shule zilizofutiwa hao waliopatiwa matokeo wote ni div 4. NECTA IMETUMIA FORUMULAR GANI?[/FONT]


    SHULE KAMA KIBASILA, SHULE YA BENJAMINI MKAPA, JANGWANI LICHA YA KULALAMIKIWA KWAMBA WANAFUNZI WAMEKAMATWA NA MTIHANI HAKUNA W


    [FONT=&amp]
    [/FONT]
     
  2. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Kwa hyo tanganyika wanafelisha znz? ILI?
     
  3. t

    thatha JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Haiwezekani hivi kutokea
     
  4. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vunjeni muungano.
     
  5. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Inaeleke wanafunzi wa zenji mlipiga onto (copy and paste), ndo mana ikawa rahisi kustukiwa. Huku bara wanafunzi ni wakongwe kwenye mambo haya, ndo mana inakua ngumu kuwashika!
     
  6. t

    thatha JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    haiwezekani,Hilo haliingia akilini, hapa ni mchezo wa karata tatu.
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    A real man with two balls hanging btn his legs always knows his real enemy, adui yenu ni UJINGA na sio NECTA.
     
  8. t

    thatha JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Hii formular haipo duniani. Imeanzia tanganyika
     
  9. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    Okey kama kunamtoto wako unadhani kaonewa nenda wizarani fata utaratibu wa ku-appeal then utaona mpaka iyo karatasi ya majibu ya mwanao then scan leta hapa tuone na sio kulalama kama bibi kikongwe.
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Daud M

    Hakuna jibu sahihi zaidi ya hili
     
  11. t

    thatha JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    kama umevuja zanzibar haingii akilini usifike bara. 1998 ulivuja shule moja ukafutwa tanganyika yote. Lkn mara huu ni mchezo wa karata tatu
     
  12. t

    thatha JF-Expert Member

    #12
    Feb 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Tanganyika waanzisha formula yao. Haipo p;opte duniani
     
  13. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #13
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  14. g

    gongolamboto JF-Expert Member

    #14
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninavyoelewa Elimu haipo kwenye mambo ya muungano. Kwanini wasiwe na baraza lao la mitihani. Halafu hawa wapemba wanafikiri nani anaupenda huo muungano? Let them go to hell
     
  15. D

    DOMA JF-Expert Member

    #15
    Feb 12, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Anzeni kusoma sasa
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    ha ha ha.....hii kiboko....akili kumukichwa......
    niongezee laki moja na elfu tisini na tano......hii nimeipenda.....

     
Loading...