Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Necta std 7 exam results for 2011

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Jamna, Jan 22, 2012.

  1. J

    Jamna Member

    #1
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Hi guys, I m new here n wish u all Jamaa a Prosperous New Year. What is website to download Necta std7 results for 2011? My daughter's primary headmaster anaona uchungu kutoa matokeo kwa sababu amejiunga na Shabaan R Second, na wenzie wata3
     
  2. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Pole sana Guy! Sina uhakika kama Website ya Necta.go.tz wanaweka matokeo ya darasa la saba. Nakushauri uende ofisi za Elimu za Halmashauri au Mkoa ambapo shule hiyo ipo. Huyo Headmaster anataka binti yako umpeleke wapi!
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mwambie akayafuate yeye mwenyewe..
     
  4. J

    Jamna Member

    #4
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Hawa watoto wanne, walikuwa "cream of ther class". Na HM anataka waendelee kwenye shule yake ambayo ina stream 1 tu( watoto 16). Shabaan ina stream 5! Bonge ya competetion! Hata school leaving certificate amekataa kutoa!
     
  5. J

    Jamna Member

    #5
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Hata School Leaving Certificate anakataa kutoa! Two choices for me, 1) fight with the sword, OR 2) with the pen. Do u guys think I should write a letter to Ilala DEO with copy to Wazari wa Elimu, making a formal complaint? Plz advise
     
Loading...