Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NECTA 2012 mjitathimini

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Rweye, Oct 20, 2012.

  1. R

    Rweye JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,746
    Likes Received: 1,315
    Trophy Points: 280
    ni hatari swali la matching items biology kuwa la topic moja ya jicho,huu ni mfano tu,angalieni civics pia swali la 8
     
  2. c

    changanya Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimesoma swali la Matching la Biology nawapa Big Up. NECTA maana kwa kweli limekidhi vigezo vinavyotakiwa. Peruzi kwenye Google mambo ya Matching items na moja ya sifa muhimu ni kuwa swali litokane na "homogeneous Content. Hivyo sioni tatizo natafuta swali la 8 la civics nitarejea baada ya kulisoma
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wamechemka praktico ya kemia,2A KWENYE VOLUMETRIC ANALYSIS
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mdau wewe ni mwalim,,,,???
    Sasa huo ndio utaratibu wa necta kuanzia mwaka jana,swali la matching item ni la topic moja,,,,,,na walishatoa mwongozo kwenye format mpya ya utungaj wa mitihan,,,,,kama hukua na taarifa taarifa ndio hiyo na walim walishapewa semina ELEKEZI
     
  5. R

    Rweye JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,746
    Likes Received: 1,315
    Trophy Points: 280
    Bajabiri asante sana kwa kunifumbua,ila duh!mie bado natafakari mfumo huu wa elimu yetu,waliondoa syntax a-lv leo utata.
     
Loading...