Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NEC yasimamisha Chadema kufanya kampeni Maswa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Zak Malang, Oct 28, 2010.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Habari nilzopata sasa hivi ni kwamba NEC imekisimamisha Chadema kufanya kampeni katika jimbo la Maswa. Hiyo imemuaffect Marando ambaye amezuiwa kuingia Maswa kufanya kampeni.
     
  2. k

    kasyabone tall JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 13, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Source please. hii ni habari nzito mkuu.
     
  3. T

    The King JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shibuda kaonekana hana hatia yoyote na kile kifo cha yule dreva wa thithiem. Sasa kama hii habari ni kweli inaashiria nini? Hali inaanza kuwa tete.:tape:
     
  4. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    ngoja nimpigie 'juock ping' (marando) anithibitishie
     
  5. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Holly crap!
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Kama ni NEC ya CCM sawa tu....lakini ile nyingine hapana
     
  7. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ni kweli Tume ya Uchaguzi imefuata maelekezo ya CCM na kuizuia Chadema kufanya kampeni Maswa. Mpiganaji Marando amethibitisha kuwa yupo huko na amekutana na kikwazo hicho. Kinachoendelea ni kwamba CCM wanatumia nafasi hii kuwadanganya wapiga kura kwamba Chadema imeondolewa kwenye uchaguzi ili mashabiki wake wasiende kupiga kura au wawapigie hawa majambazi wa CCM. WITO: Magazeti yenye uzalendo yafuatilie habari hii na kuiandika kwa usahihi na kuhakikisha kuwa nakala nyingi zinaenda Maswa ili wananchi watambue hila hii ya CCM.
     
  8. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Ni kweli, NEC imemsimamisha Shibuda kufanya kampeini kwa siku mbili, yaani kesho na keshokutwa likiwa ni itikio la uamuzi wa msimamizi wa uchaguzi wa Maswa aliyependekeza Shibuda aondolewe katika kinyanganyiro. NEC imepunguza adhabu kwa kumzuia kufanya kampeini kwa siku mbili.

    MY Take: Hii ina backfire kwa sababu, sasa operatives wa Shibuda watafanya kampeini kwa amani on the ground. Ni sawa na kusema CCM wameamua kumfanyia kampeini Shibuda na atashinda kwa hakika.
     
  9. M

    Mugerezi JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 28, 2007
    Messages: 453
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mbona watu wamekatwa mapanga hatujasikia vyama kuondolewa kwenye kampeni au kwa kuwa mashambulizi yanahusisha ccm? Kwakweli hili ni pigo but ukweli utaonekana na watu si wajinga watachoose wisely.
     
  10. F

    Fanfa JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 25, 2009
    Messages: 538
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha ujinga. Pumba zako zipeleke CCM. Labda NEC ya CCM
     
  11. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    marando amenithibitishia hilo

    kuna hila mana shibda hausiki na kesi wala mauaji sasa adhabu ya nini?

    bado wanalifanyia kazi
     
  12. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hivi kosa la shibuda ni lipi?
     
  13. M

    Mugerezi JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 28, 2007
    Messages: 453
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamaa hausiki lakini wanataka kumwondoa kijanja. But the truth will reveal. Lazima ashinde.
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hii haiwezi kupita bila kuhojiwa...
    Toeni maelezo yenye akili bana...adhabu ya namna hiyo iko kisheria?, lakini pia ni adhabu ya nini kama mtu amekuwa acquited?
     
  15. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ni sawa na mwamuzi wa ngumi kuamua kumshika mikono mmoja wakati mwingine akimpiga mwenzie za uso, lakini nina imani Shibuda atashinda.
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    amezuiwa kuingia maswa au kufanya kampeni?? nijuavyo mimi hata kama wamesitisha kampeni, bado marando ana haki ya kwenda popote tanzania

    please elaborate
     
  17. U

    Umsolopogaas Member

    #17
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni wazi kuwa huyu JAJI mstaafu Makame wa NEC hajali haki wala sheria ila anafanya maamuzi kienyejically tu kwa kutegemea serikali au chama twawala wanataka nini. Kesho CHADEMA ikishinda na CCM ikashindwa utaona ameanza kuwachenjia kibao na kuwapiga marufuku CCM badala ya CHADEMA.
     
  18. Y

    Yetu Macho JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni mbinu nyingine chafu yenye lengo la kubaka demokrasia ya Tanzania. Inawezekanaje katika uwanja sawia huyu aendelee na mwenzake akatazwe? Nadhani kama nikuhofia fuju na vurugu basi kampeni za jimbo kwa ujumla wake zingesimamishwa? Inawezekanaje washindanisha watu bila kuwapa uwanja sawa wa kushindana? Je kama shibuda na CHADEMA hawahusiki kama ilivyothibitishwa na polisi kwanini wao wanyimwe haki ya kujinadi?

    Anyway, watumie mbinu zote watakazi ila huwezi kuzuia mvua.. kama inanyesha inanyesha tu. Mwakahuu imekula kwao. Nguvu ya UMA ni mara mia ya dola so wasitaraji dola linaweza uzuia uma kama tumekwisha hamua kuleta mabadiliko
     
  19. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Duh!
    nimeishiwa kauli.
    Lakini wanafagilia njia.
    At last Shibuda, Dr Slaa wataibuka washindi
     
  20. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2010
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,080
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Acha hasira kaka, ni kweli nimeongea na jamaa yangu yupo Maswa ni kweli kuanzia leo amesimamishwa kampeni mpaka siku ya uchaguzi, meaning hakuna kampeni bali watapiga kura tu,...inauma!
     
Loading...