Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NEC yakiri ilikosea matokeo ya Geita

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Facts1, Nov 4, 2010.

  1. Facts1

    Facts1 JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 308
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiravu akiri NEC ilikosea na sasa matokeo yasomeka kama ifuatavyo

    Kikwete 30,960 badala ya kura 17,792 (+13,168)

    Slaa 22,036 badala ya kura 3,789 (+18,247)

    Utaona Slaa alitaka kudhurumiwa kura 18,247. Je kuna makosa mangapi ya aina hii yamefanyika?
     
  2. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Hapa watu ndio walioanza kushtuka. Na hizo zingine je? Kwa kukiri hivyo matokeo ya kura yanatakiwa yawe nil and void mpaka yathibitiwe tena na chombo huru badala ya nec.
     
  3. kuberwa

    kuberwa JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    changa la macho! Ha2kubali haya matokeo! Wanatangaza yaliyo chakachuliwa, si ya wananchi! Tunasubir Dk atamke tu nasi tuact
     
  4. M

    MpitaNjia Member

    #4
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    AKILI wanazo sana, ila zikizidi ndio hapo mambo yanakwenda ndivyo sivyo.... kwani ndege mjanja unaswa kwenye tundu.......
     
  5. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hapo awali ilikuwa vipi?
     
  6. mooduke

    mooduke JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 591
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    EHboh...!!!@ #*!!?//??:""""&*#@ NEC kwani ukifikia hapo sheria inasemaje
     
  7. mvingira

    mvingira Member

    #7
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    mimi nilikwambia ukiona baba analazimisha umwite baba hapo ujue hawajibiki kwenye nafasi yake. Halafu analazimisha kukutawala UDIKITETA Kikwete acha utaumia na familia yako kubali kushindwa
     
  8. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kweli hii ni nec ya ccm
     
  9. A

    A Lady Senior Member

    #9
    Nov 4, 2010
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio maana Slaa anasema matangazo yasitishwe coz kuna makosa kama haya ambayo yanaashiria kuwa kuna mengine, je tutajueaje kuwa raisi ni wa ukweli kama hatutochunguza zaidi? Ila kuna majuha weeeengiiii tu wanamuona Slaa analeta vurugu. Jamani huyu ni mzalendo and he is doing something for his country. Je wewe utaenda kujibu nini kwa Mungu ukiulizwa uliifanya nini Tanzania?!
     
  10. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    matangazo yote yasitishwe ili kura zote zihakikiwe (zijumlishwe upya).
     
  11. A

    A Lady Senior Member

    #11
    Nov 4, 2010
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mimi naona aibu! Je Tanzania nzima ni Dr. Slaa peke yake ndo ana ujasiri na hekima ya kutambua mabaya ila wengine tumekaa tuuuu tunasubiri evidence au 2015 tuje tuchakachuliwe tena???????????? Shame on us!
     
  12. C

    Consultant JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,959
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Hakuna kitu mkuu. Hawa wameshaumbuka na sasa ni katika kuficha aibu. Wanajua hizo kura ''walizomuongezea'' Dr. Slaa haziwezi kubadili matokeo ya uRais.
     
  13. r

    rushembo Member

    #13
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr. Slaa itisha maandamano Nchi nzima kupinga matokeo bila hivyo hakutakuwepo na somo watakalojifunza. Tunataka Dunia ijue kuwa wamechakachua kama walivyofanya IRAN, KENYA, ZIMBABWE na kwingine kwa madikteta kama hawa, Huu umekuwa utaratibu sasa wa CCM kuchakachua. Kukomesha ni kuingia mtaani.
     
  14. C

    CCM Member

    #14
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Kikwete pia alikuwa anadhulumiwa 13,168. Au sio?
     
  15. C

    CCM Member

    #15
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wewe si unaropoka tu, kipute cha mtaani kikianza mtaachia wamachinga waandamane na nyinyi mtakuwa mnafuatilia kupitia viblogu vyenu......
     
  16. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #16
    Nov 4, 2010
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Ngoja tutafute mengine yanayofanana.
     
  17. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #17
    Nov 4, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,547
    Likes Received: 424
    Trophy Points: 180
    Nyie wezi ndio mnayaleta yote hayo hata AIBU hamna,na jamani kila kitu anaona ni Slaa tu wengine tunafanya nini?hakika sikukosea kumpa kura yangu Slaa a.k.a Silaha ya maangamizi
     
  18. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #18
    Nov 4, 2010
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,519
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Acha kutudangaya hadi saizi mbona hawajabadili kwenye web yao hao ni wezi bana. gonga www.nec.go.tz
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Nov 4, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Watakuwa wamekosea katika majimbo yote, kwa kweli kuna haja ya kusitisha kutangaza matokeo maana makosa kama hayo huenda yapo mengi.
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Nov 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,208
    Likes Received: 5,773
    Trophy Points: 280
    KIRAVU BADO ANAENDELEA KUJIBU MASWALI...MCHEKI
    HABARICOM - live streaming video powered by Livestream
     
Loading...