Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NEC yafuta watu milioni 1.5 daftari la wapigakura

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by RedDevil, Aug 17, 2010.

  1. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Habari ndiyo hiyo wanaJF, inabidi kuwa makini na hizo kura 1.5 Milioni si haba isije ikawa ndo mchezo ule wa jadi kwa upende fulani.

    Source: IPP Media


     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hawa ni wanafunzi wa Vyuo hawatapiga kura, udsm etc
     
  3. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Lakini umeona sababu zilizowekwa 1) wamefariki 2)wamehama vituo 3)Hawakukidhi masharti nk. wasiwasi wangu ni kuwa wamefutwa ndio tuamini lakini kura zao zinaweza kutumiwa. Au siyo Mfaume wa Wafaume. Wanafunzi vyuo vikuu wenyewe hawafiki hata laki mbili.
     
  4. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Dua la kuku......! marehemu nao ni wanafuzi wa UDSM?.........tuacheni kufuru kwa ajenda zetu za kisiasa!
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    UDSM watakuwa mojawapo
     
  6. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2010
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Wanafunzi wa vyuo vikuu lazima mkapige kura na msipopiga sio kwa sababu shauri mmezuiwa. Tafuta nauli panda basi kapige kura kituo ulichojiandikisha. Wakenya walipanda ndege na mabasi kurudi kwao kwenda kupiga kura ya Ndio ama La ya Katiba yao. Huo ndio mwamko wa kisiasa, na uzalendo. Acheni kulalama wakati nauli ya kupanda mabasi ni hela ya simu au saluni tu kwa mwezi. Hata kama mnaona hamjatendewa haki, basi pambana ili ile haki yako uipate. Ujasiri umeenda wapi?
     
  7. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hizo taarifa wamepata wapi kwamba hao wapiga kura wamehama au wamefariki?
     
  8. m

    macinkus JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2010
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    watanzania wanaongezeka kwa asili mia 2.5-3.o%. katika muda wa miaka 5, ni wazi wapiga kura wangeongezeka, sio kupungua. kwa kawaida ongezeko huwa ni "net", yaani baada ya kutoa walio kufa nk. sasa maelezo ya nec kwamba wapiga kura wamepungua ni moja ya maajabu ya dunia

    macinkus
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    2005 NEC ilijaza mamluki sasa wameona watastukiwa wamewatimua.....watu 1.5m ni nusu ya DSM...it does not make sense ata all...we need to merge hii NEC na yule msajili kuwa na taasisi moja....na iwe independent from the executive please....
     
  10. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Mimi kinachonipa wasiwasi ni hayo majina yaliyofutwa, tutajuaje kama kweli yamefutwa wakati tume ya uchaguzi siyo huru? Je kwa kuwa nahaki ya kuelezwa na tume, hayo majina nikisema tayari yameshapigiwa kura za urais nitakuwa nakosea? Kama ni kosa basi NEC itahakikishaje kuwa hao waliobaki wote watatapiga? kura
    Mimi nahisi kuna mchezo usio wa kizalendo unachezwa na NEC hapa. Ngojeni tusubiri mwisho wake.
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mhhh I really doubt this isije wakawa wamefuta na jina langu :becky::becky::becky:au kama ulivyosema RedDevil isije ikawa ndo mchezo ule wa jadi kwa upande fulani maana wanavyohaha sasa hivi utafikiri wamedondosha pini kwenye chumba chenye giza
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Muppets in a failed Muppet Show...........and that Kiravu is talking like a politician while he isn't....biggest muppet
     
  13. H

    Haika JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    yalikuwa mangapi, wamefuta 1.5, wameongeza mangapi, je kuna breakdown ya wilaya au mikoa?
    taarifa inapatikana wapi?
    je waliohama wametoa taarifa kwa utaratibu gani?
     
Loading...