Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NEC yabariki kampeni za CHADEMA Maswa kusitishwa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mafuchila, Oct 30, 2010.

  1. M

    Mafuchila JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Apr 29, 2006
    Messages: 752
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    NEC yabariki kampeni za Chadema Maswa kusitishwa

    Na Joseph Mwendapole
    30th October 2010


    Tume ya Taifa ya Uchaguzi (Nec), imebariki uamuzi wa Kamati ya Maadili ya Uchaguzi ya Jimbo la Maswa Magharibi mkoani Shinyanga ya kusimamisha kampeni za Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA).

    Mkurugenzi wa Nec, Rajab Kiravu, alisema jana kuwa NEC ilipitia kwa makini uamuzi uliochukuliwa na kamati hiyo na imeridhika kuwa hatua iliyochukuliwa ni sahihi.

    "Kamati ya Maadili ya kitaifa imeridhika na hatua iliyochukuliwa baada ya kupitia kwa makini mwenendo wa shauri lile hivyo NEC imekubali chama hicho kisifanye kampeni zozote ndani ya jimbo lile," alisema.

    Vile vile, Kiravu alisema Nec imepokea rasmi malalamiko ya CCM dhidi ya Chadema kutokana na mgombea ubunge wa Chadema jimbo la Temeke, Dickson Amos, kumkashifu mgombea wa urais wa CCM, Rais Jakaya Kikwete, wakati wa mkutano wa kampeni Mwembe Yanga jijini Dar es Salaam.

    Kiravu alisema ingawa siku zimekwisha NEC itajadili malalamiko hayo ya CCM kwa kina na kisha itatoa majibu kwa chama hicho.

    Akizungumzia matokeo ya urais, Kiravu alisema yatakuwa yakitangazwa kwa umma kadri yatakavyokuwa yakiletwa kutoka majimboni na baada ya majimbo yote kuwasilisha matokeo yatajumlishwa na kutangazwa.

    CHANZO:
    NIPASHE
     
  2. c

    chanai JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna umakini wowote hapo. NEC si wale wale. unategemea nini zaidi?
     
  3. T

    The King JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila dhuluma ina mwisho wake.
     
  4. minda

    minda JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    well, mwisho wa kampeni ni leo, it makes no difference!!!
    muamuzi wa mwisho ni mwananchi wa jimbo hilo.
     
  5. Kilasara

    Kilasara JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2010
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 578
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sijui Hawa NEC, yaani Lewis Makame na Rajabu Kiravu, wataaminikaje na wananchi kwamba watatendea haki kura zetu tutakazowapia Slaa. wagombea Ubunge wa Chadema na madiwani wao. Obviously biased against Chadema.
     
  6. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hata wafanyeje, Shibuda atashinda tu!!!
     
  7. C

    Consultant JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,937
    Likes Received: 785
    Trophy Points: 280
    Hebu badilisha title ya Thread ieleweke ni MASWA pekee. Please MODS do the needful. Heading ya post hii inapotosha
     
Loading...