Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NEC ya dharura Dodoma kishindo gani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ANGA, Feb 8, 2012.

  1. A

    ANGA Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rais jk, ameitisha mkutano wa dharura wa nec mjini dodoma utakaofanyika tar 12 feb, naye nape amekiri uwepo wa mkutano huo na kusema lengo ni kujadili katiba mpya ya ccm.

    [​IMG]
    Mwenyekiti wa CCM,Rais Jakaya Kikwete akiwa meza kuu na Rais wa Zanzibar Dkt Ali Mohamed Shein, Makamu Mwenyekiti wa CCM (Visiwani) na Rais Mstaafu wa Zanzibar Dkt Amani Abeid Karume, Rais Mstaafu wa awamu ya Pili Alhaj Ali Hassan Mwinyi, Makamu Mwenyekiti wa CCM (Bara) Mh Pius Msekwa na Katibu Mkuu wa CCM Mh Wilson Mkama kabla ya kuanza kwa mkutano wa Halmashauri Kuu leo katika jengo la White House la Makao Makuu ya chama hicho mjini Dodoma leo
    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]
    Sehemu ya wajumbe wa halmashauri Kuu ya CCM katika mkutano huo.
     
  2. NAIPENDA TANZAN

    NAIPENDA TANZAN Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna jipya litakalojadiliwa pale. Ni ushamba huo, hakuna habari ya katiba ya ccm. Tunajua wanataka kuwatisha wabunge kuhusiana na misimamo yao kwenye mambo yanayolisumbua taifa letu. Tunafahamu pia kuwa hakutakuwa na waandishi wa habari katika kikao hicho. Kwa hiyo yote atakayoyasema nape hatutayaamini.

    CCM haina dila wala mwelekeo wa kuikomboa Tanzania katika matatizo yaliyopo.
     
  3. R

    RMA JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wanakufa mahospitalini bila huduma, yeye anang'ang'ana na katiba ya ccm! Hivi huyu ni rais wa Tanzania au rais wa ccm?
     
  4. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu JK huyu c original... enzi za mwalimu hayakuwepo haya... huyu ndiye JK wa Kichina ban.....
     
  5. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ama kweli huyu ni JK wa kichina!
     
  6. Mchambuzi

    Mchambuzi JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 24, 2007
    Messages: 4,638
    Likes Received: 682
    Trophy Points: 280
    Finally, baada ya kuwa a katiba isiyokuwa na maana kwa miaka 20, hii ni nafasi ya CCM kuweka mambo yake sawa katika hilo;
     
  7. F

    Fahari MJ JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Timing mbovu kujadili katiba ya ccm . utafunikwa na mambo ya migomo na katiba ya nchi.

    Lakini cha kushangaza kingine kama ni katiba ya CCM kwa nini kiwe dharula kwa nini kisiwe wenye time table na schedule ya mwaka ya mwenyekiti na chama . Je mwenyekti na kikosi kazi chake waanafanya kazi kwa style ya zimamoto. Week by week.
     
  8. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Hili taifa lina hasara sana kwa kuwa na huyu rais.hopeless!
     
  9. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,194
    Trophy Points: 280
    Kiukweli lengo la kikao hicho sio kujadili katiba ya CCM, hoja ya kujadili katiba ya CCM sio hoja ya kidharura kihivyo!.

    Lengo la kikao hicho ni ku practice Party Supremacy over the government!. Baada ya ile kanuni ya chama kushika hatamu kufutwa, kwa sasa taifa liko katika hali tete ya mgomo wa madaktari, JK ambaye ndiye mkuu wa the executive alitakiwa awe amesha intervene tangu hajaenda Davos!. Akiwa Dovos akatoa maelekezo kwa Pinda kufanya alichokifanya, aliporudi tuu hii ndio ingekuwa priority no.1 kudeal nayo ikiwemo kufanya maamuzi magumu lakini due to his weakness hakufanya lolote!.

    The weak are always scared, hivyo anaitisha NEC ya CCM ili kupata baraka za maamuzi makubwa anayopanga kuyafanya ikiwemo kulivunja baraza la mawaziri au kufanya mabadiliko makubwa!.
     
  10. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kuna viongozi wataotolewa nishai. We subiri utaja niambia.
     
  11. K

    Keil JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2012
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu Pasco,

    Kuvunja Baraza kunahitaji baraka za NEC kweli?
     
  12. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,571
    Likes Received: 1,813
    Trophy Points: 280
    Katiba ya CCM nayo inahitaji kikao cha dharura..!? Kwa hiyo watu waendelee kufa hadi hapo kikao cha dharura cha katiba ya CCM kitakapofanyika..?! BY THE WAY, MADAKTARI WANAOTAKIWA KUJIHESABU KUWA WAMEJIFUKUZISHA KAZI HADI MUDA HUU WAMESHAFIKA WANGAPI..? Serikali ituwekee idadi ya madaktari walikwisha fukuzwa kazi kwa kugoma hadi sasa
     
  13. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwanini baraza livunjwe?....
    Watendaji wakuu wa wizara ni makatibu wakuu, hawa mawaziri ni wasoma hotuba tu.
     
  14. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Kuna kitu kingine kinafanywa hapa, hili la Katiba ya CCM ni geresha tu, kwani lina dharula gani?
     
  15. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Sual kubwa ni kuwa kuna baadhi ya mawaziri wanataka kujiondoa ktk serikali na walishamdokeza mkulu akiwemo mtoto wa mkulima. Inasemekana MM ameshaomba mara mbili aachie ngazi ila wakamsihi aendelee. Suala lingine ni la mawaziri ambao anadai wamechoka na wanashindwa kwenda na kasi yake, anafikiri kuwatema kwa sababu za kiafya au umri
     
  16. M

    Manjayo Member

    #16
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu waguse viongozi wetu hali ni ngumu. Zungumza na kila mmoja kwa nafasi yake.:yawn:
     
  17. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #17
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Bila kumrudisha Lowassa kuwa waziri mkuu it will be nothing!
     
  18. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #18
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Bila kumpa Agrey mwanri uwaziri mkuu basi iyo post ifutwe,ila we pasco unafanya utetezi kwa jk,hakuna jipya.KWA TAARIFA YENU ULIMBOKA AMEWAMALIZA NA MGAYA NAYE YU NJIANI.arusha tunaandaa mgomo wa daladala kushinikiza uchaguzi kata ya daraja mbili
     
  19. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #19
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160

    Hahahahahha eeeeee hahahahhaha!!!! Umenichekesha mkuu, yaani hatuna pakukimbilia, EL kakamata sehemu nyeti.
     
  20. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #20
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,602
    Likes Received: 1,312
    Trophy Points: 280
    Kwa Rahisi zezeta kama Kiwete inawezakana maana akili yake inahitaji Prime mover! Taifa limeingia hasara kwa kuwa na kiongozi mkuu legelege wa kufikiri kama huyu! Mimi naamini kwa sasa hivi bahati mbaya au nzuri MUNGU akamwita leo hii asilimia kubwa ya watu watashangilia! KAAZI KWELI KWELI!
     
Loading...