Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NEC ya CCM msiwachagulie Watanzania Rais, vinginevyo JK hatutamtambua kabisa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Watanzania, Nov 4, 2010.

  1. W

    Watanzania JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 727
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NEC ya CCM ambayo inajiita NEC ya uchaguzi, msituchagulie watanzania Rais, tunajua watanzania wamemchagua Dr. Slaa kuwa Rais wao. Mkilazimisha kumtangangaza JK, huyo atakuwa Rais wenu NEC, hatutamtambua. Rais wa Watanzania ni Dr. Slaa.
     
Loading...