Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NEC ya CCM inatakiwa iwa recall MAKINDA na NDUGAI

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Yombayomba, Feb 1, 2012.

  1. Yombayomba

    Yombayomba JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 23, 2006
    Messages: 818
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Waheshimiwa, hali iliyofikia kuhusu swala la madaktari na posho za wabunge ambazo inaonekana kabisa ni kinyume na sera za CCM. Ni wakati muafaka NEC, iwatoe hawa katika nyazifa zao na kuondoa majina yao , na wapendekeze watu wengine kwenye nafasi hizi. Hawa wanaiangamiza CCM sasa, kwa ni dhahiri asilimia kubwa ya watanzania wammechukia saana.
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mimi nataka liondolewe lile kubwa lao la magogoni. Mnalilealea la nini?:msela:
     
Loading...