Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NEC wekeni mambo hadharani!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ilumine, Oct 29, 2010.

  1. Ilumine

    Ilumine Senior Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Dec 27, 2008
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nionavyo mimi, ingewezekana kabisa NEC watuwekee link kwenye mtandao wao ili tuweze kuona waziwazi:
    1 Majimbo yote ya Uchaguzi katika mikoa yetu,
    2. vituo vyote vya kupigia kura vilivyo katika jimbo Fulani la uchaguzi,
    3, na kisha tuweze kubofya KITUO, ili orodha ya wapigakura na ID zao zionekane.

    Kwa uelewa wangu mdogo wa mambo haya ya IT hii ni kazi ndogo sana kwa sababu Baraza la Mitihani wamekuwa wakiweka hadharani majina yote ya wanafunzi kwa utaratibu mzuri na wa wazi, ambapo, tunaweza kubofya-bofya tukaona kila kitu.

    Wakuu hili mnalionaje? Tungeweza kupunguza ‘doubts' ambazo zinaendelea kujitokeza.
    Nawasilisha!
     
Loading...