Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NEC Watamaliza kutoa matokeo alhamisi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by IHOLOMELA, Nov 2, 2010.

  1. IHOLOMELA

    IHOLOMELA JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Wadau mnaona wizi wanaotaka kufanya hawa Mafisadi? Yule kibabu wa NEC bw. MAKAME kasema kuwa eti matokeo yote yatakamilika baada ya Siku mbili zijazo. Kwanza waliahidi ndani ya siku tatu watatanganza, sasa hivi wamebadilisha zimeongezeka na kuwa siku tano. Hili mwalionaje kama sio KUCHAKACHUA kura za WaTANZANIA waliochoshwa na ukoloni wa Mafisadi?
     
Loading...