Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NEC wako Right!!!!!!!!!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kiherehere, Nov 4, 2010.

  1. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,701
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kumbe mpaka leo asubuhi Tanzania ina asilimia 65 ya WAJINGA kwa watu waliozidi miaka 18!!!!!!!!!!! Hii ni kulingana na takwimu nilizozipata kutokana na Jaji Lewis Makame anazoendelea kuzisoma
     
Loading...