Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nec wakichakachua kura na arumeru mashariki, tudai tume huru ya uchaguzi kabla 2014.

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by MASEKE TEE, Mar 18, 2012.

  1. M

    MASEKE TEE Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imekuwa ni kawaida yao nec kuibeba ccm kila chaguzi, sasa tunawaangalia kwa macho mawili nyinyi wateule wa mwenyekiti wa ccm. Mkituimika arumeru, dk slaa tuongoze tupate nec ya watanzania siyo ya ccm kama hii. Ni aibu wasomi kuburuzwa na makada, magamba, tena majaji wanaotakiwa kusimamia haki na sheria.
     
  2. M

    MASEKE TEE Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nec ni sehemu ya tatizo, sasa lubuva tunataka tuuone uadilifu wako arumeru, utasimamia haki au utafuata nyayo za kina kiravu. Watch out, matatizo yetu watz, kwa kiasi kikubwa yamechangiwa na ccm na nec. Kutulazimisha viongozi tusiowachagua.
     
Loading...