Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NEC wajadili kuwavua uanachama wa CCM Lowassa, Rostam na Chenge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Fareed, Apr 11, 2011.

  1. F

    Fareed JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Asalaam aleykum,

    Habari kutoka Dodoma ni kuwa wajumbe wa NEC sasa wanajadili hoja ya kuwavua uanachama Edward Lowassa, Rostam Aziz na Andrew Chenge kwa kuwa tuhuma nzito za rushwa dhidi yao zimewafanya Watanzania wengi kuichukia CCM na kukiona chama hiki kuwa kinakumbatia mafisadi.

    Hivyo basi baada ya mafisadi hawa kuenguliwa kwenye Kamati Kuu na NEC, hoja iliyopo sasa ni kuwavua kabisa uanachama wa CCM ili watimuliwe na kuukosa ubunge.

    Mjadala ni mkali, baadhi ya wajumbe wanasema kuwa adhabu ya kuwatoa Kamati Kuu na NEC inawatosha. Wengine wanasema hawa watu ni sumu na doa la kudumu kwa CCM, wakibaki kwenye chama CHADEMA wataendelea kukisumbua CCM.

    Kama ilivyoripotiwa na MwanaKijiji -- Wilson Mkama (Katibu Mkuu), John Chiligati (naibu KM bara), Vuai A. Vuai (naibu KM Z'bar), Nape (Katibu mwenezi), Mwigulu (Mweka Hazina) na January Makamba (mambo ya nje).

    Miaka yote cheo cha katibu wa CCM mambo ya nje huwa kinashikwa na Waziri wa Mambo ya Nje. Hata Kikwete alipokuwa waziri wa mambo ya nje alishika nafasi hiyo.

    Bado kuna utata kwa nini Bernard Membe ametolewa kwenye nafasi hiyo na amepewa mtoto wa Katibu Mkuu aliyefukuzwa, Yusuf Makamba.

    Kuwekwa kwa January Makamba kwenye Sekretariat ya CCM kumeleta manung'uniko kuwa bado kuna kubebwa kwa watoto wa vigogo ndani ya CCM.
     
  2. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hawawezi, RA ameajiri Ukoo Mzima wa Makamba pale Voda
     
  3. T

    Tujisenti JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2011
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    HMMMMMMMMMMMMMMMMMMmmmmmmmmmmmmmmm haya tusubiri kamati kuu mafisadi wametoka lakini waliongia hakuna jipya
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    unajua mambo mengine ni uongo sana bana ..kwani CCM inachukiwa kwa ajili ya hao watu watatu???nyie vipi bana...hela ya EPA ndo imemuweka JK madarakani mbona hazungumzii kuondolewa...mi ngoja nilale tu bana hapa tunapeana pressure tu
     
  5. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    LISILOWEZEKANA LINAENDA KUWEZEKANA.....! lets wait and seee
     
  6. F

    Fareed JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Just in: William Lukuvi, Stephen Wassira, January Makamba, Mzee Peter Kisumo wateuliwa Kamati Kuu

    NEC: Anna Abdallah, Emmanuel Nchimbi, January Makamba, Peter Kisumo wateuliwa wajumbe wa NEC
     
  7. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha ha watafukuza vp uwanachama wakati ndio wanawadhamini NEC na ****** hakuhoi kwa hao jamaa, it can be... RA na EL ndio virus na ccm haina ant virus kazi ipo jombaa.
     
  8. T

    TULIBAHA Member

    #8
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mambo mengi machafu wanayo kama wanaweze wafute tu hichi chama coz kukisafisha haiwezekani. Ccm ifutwe coz yote chafu
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Haya hilo ndo gamba na yeye akiwemo
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,696
    Likes Received: 4,407
    Trophy Points: 280
    Mmmhhhh haya
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    huyu kisumo si ndo alikuwa anawapiga mawe sana CCM huyu..ila 2015 CCM chaliii wanatakiwa kuwa makini sana na haya mambo yao ya kujivua gamba....hata kama ni timu ya mpira huwezikufanya sabuu za hivimaana timu inapoteza fomesheni
     
  12. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ila CHADEMA kazi kweli kweli................hivi kwa nini hawasemi wakiahcwa CUF watapata agenda?

    Hakika CDM mnastahili pongezi za kipekee kwa kumfanya alielala usingizi wa pono kuamka japo anaonekana kufanya kazi na matongotongo ya usingizini bado

    Kumvua Lowassa, eti na RA?? Mmmh!! hebu tuone, na sijui watavua wangapi maana sidhani hao wana-exhost ile list of shame...wako wengi
     
  13. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kikwete ananyooshea wengine kidole ilhali vinne vinmshitaki yeye mwenye kama FISADI namba moja na gamba gumu la mamba lisilovuka labda kwa kuchoma motoni (kutoswa CCM).
    Ni Tanzania ndo inahitaji kujivua gamba ambalo ni Kikwete na CCM yake.
     
  14. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    kazi kweli kweli
     
  15. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Usishangae kuona maharage yanaangaika na kuruka ruka kwenye sufuria, ndo ishara ya kuelekea kuiva. Wamekwisha hao, wanaowatoa wataenda kuanzisha mabalaa mengine, Mark my words.
     
  16. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Usiku mwema. Sweet dreams!

    Ushaamka? Utalalaje ilhali mafisadi wanapanga safu ya kuimaliza TZ. Kudos!
     
  17. Jean chill

    Jean chill Member

    #17
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Magamba ni akina nani sasa!? Je waliobaki nao? Au makokwa?
     
  18. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    CCM inachukiwa kwa ajili ya watu hao watatu. Kama kuna wengine unajua wanasababisha nyinyiemu kuchukiwa tujuze basi...
     
  19. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
     
  20. h

    hurdson New Member

    #20
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ccm itafika mbali sana chadema hawana lao tena kwaheri chademaaaaaaaaaaa,,aibu imewapata
     
Loading...