Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NEC ukiona mwenzio kanyolewa zako tia maji

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by silver25, Nov 8, 2010.

  1. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Methali hii inamaana kubwa sana,, na maana Hi ni kwa wale ambao waliboronga katika uchaguzi mkuu,, na walio shuhudia wenzao wakiboronga na kupata effects kubwa ikiwemo wengine kukosa Ajira yao waliokuwa wakiitegemea, ""Mfano Wabunge kukosa ubunge,, Madiwani kukosa udiwani"" Hii inatokana na kuboronga kiufanisi katika kipindi chao cha kazi,,

    Naiongelea NEC kwakuwa aliboronga kiasi cha Wao wenyewe kukubali kuwa NEC inakasoro nyingi ambazo zinatakiwa kurekebishwa,, nayo ipo hatalinikunyolewa kama wenzao walivyo fanywa na wananchi..

    Wafanya kazi wa NEC woooteee muda si mrefu Kibarua kitaota nyasi,,
     
  2. L

    Lorah JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2010
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 1,193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hivi bado haijavunjwa hiii mijitu mizembe sana hata kufuata kanunu za baba yao CCM imesuasua mpaka kila mtu kamuona baba yuko uchiiiiiiiiiiiiiii
     
  3. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahahah uwanja utajaa maji tuu waache wao wanajiona wamefiiikaaaaaa,, kushirikiana na waajiri wao kuiba kura
     
  4. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,220
    Likes Received: 1,220
    Trophy Points: 280
    Makamishina wote wa NEC wanastahili kupigwa risasi mpaka wafe, dhaambi waliyoifanya kwa nchi hii haisameheki
     
  5. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi naona kunahaja ya Wabunge wetu watunge sheria hii na waisimamie ili ikubaliwe na selikali kwakuwa imekuwa kama kamchezo ka kuigiza hivi NEC wameboronga hatakidogo washitakiwe na adhabu yake iwe kunyongwa kwakuwa maafa ya mistake yake ni kifo cha watanania wengi sana kwannini wafe kumi wakati msababishi nimmoja?
     
Loading...