Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NEC: Uchaguzi umeahirishwa majimbo yafuatayo...

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mbogela, Oct 31, 2010.

  1. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    [​IMG]
    Jana usiku NEC wametangaza kuahirisha uchaguzi katika majimbo matatu na kata nyingi tu mpaka tarehe nyingine itakayopangwa na kutangazwa hapo baadaye.

    Sababu ya kuahirisha ni ukosefu wa vifaa.

    My take:

    Kwa nini NEC hawajifunzi kutoka NECTA kusambaza vifaa?
     
  2. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Wasanii tuu hawa!!!
     
  3. ambili

    ambili JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh! majimbo gani hayo?
    Washaanza usanii wao.
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,477
    Trophy Points: 280
    r u kidding me? wanakosaje vifaa wakati wao ndio waliviagiza au hawakujua kuna hayo majimbo matatu? Unaweza kukumbishia ni majimbo gani?
     
  5. e

    ejogo JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    I c! Sasa huu ni uzembe!
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,169
    Trophy Points: 280
    Miafrika in action. Na bado
     
  7. K

    Kimambo Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 76
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    ujinga mtupu hatudanganyiki
     
  8. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mbwewe zote zile ooh matokeo ya uraisi ndani ya siku moja, mara ooh! ITC iatatumika vilivyo kuhakikisha speedy reporting zimeishia wapi???????? Yaani kumbe ni uchuro tu!
     
  9. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Well: ITV wanatoa snap-shots za nini kinaendelea kwenye vituo vya uchanguzi sehemu mbalimbali hapa Dar es Salaam, Kwa ujumla ni kuwa uchaguzi umeharibika au kuharibiwa:-

    - Vifaa vya kupigia kura havijafika sehemu mbalmbali hapa Dar es Salaam

    - Vituo vingi inaonakana havitafunguliwa kwa wakati: Watu wako kwenye foleni tangia saa 11 alfajiri lakini hadi saa hii hamna dalili za kufungua vitua

    - Majina mengi hayaonekani kwenye orodha zilzotolewa na kubandikwa ukutani/mbao za matangazo

    - E.t.c
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,169
    Trophy Points: 280
    hivi uliamini hiyo ya matokeo ndani ya siku moja? Kama uliamini basi huijui tanzania na afrika
     
  11. K

    Kituko JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,970
    Likes Received: 1,111
    Trophy Points: 280
    baada ya uchaguzi wa 1995, si ilijulikana 2010 kuna uchaguzi tena, hawa jamaa mbona wanaboa hivi?
     
  12. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hiyo habari ndiyo ilianza kunifanya niwe na wasiwasi na umakini wa hii tume........
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    majimbo gani?
     
  14. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nauliza hivi, ninyi wanasheria wa tanzania wenye dhamira njema na nchi yetu, hakuna namna kuwafungulia kesi waharibifu hawa wa haki na maslahi ya watanzania. Tume inafanya hivi kwa malengo kamilifu. Ndio wakati mwingine raia wanahoji, ni afadhali wanasheria wasingekuwepo maana haya ni makesi yanayokosa mtu mwenye utashi. Tutafika? Shamba kakabidhiwa nyani kulinda...mabua ndio haya!
     
  15. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Omg
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    wanasheria unaowazungumzia ndio hao wanasaini EPA, KAgoda nk??

    Yani hadi leo bado una imani na wanasheria wa tanzania?? bongo ni katumbotele.. kwisha!!!
     
  17. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #17
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mh, mnaweza kusikia UCHAGUZI UMEAHIRISHWA NCHI NZIMA!
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    never!! utaahirishwa kwenye majimbo magumu kwa ccm tu...
     
  19. B

    Bunsen Burner Member

    #19
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 95
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    haya tena mambo ya demokrasi Africa!! kama ni kweli wamehairisha uchaguzi ktk majimbo fulani basi ndo trick za kufanya hayo majimbo baadae kuwa na swing votes baada ya kuona matokeo ya leo!! hahaaaaaaaa... bongo kazi kwelikweli!!
     
  20. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    CCM wana hila wanataka kuarishwa ili wajizatiti kwa kuhonga
     
Loading...