Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NEC: Tutamtangaza mshindi halali Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EasyFit, Sep 27, 2011.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    TUME ya Taifa ya Uchaguzi (NEC), imemtaka Msimamizi wa Uchaguzi wa Jimbo la Igunga, Protas Magayane, kuhakikisha anatangaza matokeo halisi ya uchaguzi huo bila kuingiliwa, kushurutishwa wala kutishwa na chama cha siasa, taasisi au mtu yeyote mwenye mamlaka ya juu serikalini ili kuepusha machafuko.

    Mwenyekiti wa muda wa NEC, Profesa Amon Chaligha, aliwaambia waandishi wa habari jijini Dar es Salaam jana kwamba wangependa kuona hali ya amani inaendelea kuwepo jimboni humo hata baada ya uchaguzi na namna pekee ya kuidumisha ni kutangaza matokeo sahihi na ya kweli.

    My take: Wanaposema watamtangaza mshindi halali kwani siku zingine huwa wanafanyaje.
     
  2. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,026
    Trophy Points: 280
    inamaanisha igunga kila aliykuwa anashinda alikuwa anashinda kimagumashi lakini safari hii wanataka mshindi awe ameshinda kihalali.na huu ni mwanzo mzuri kuelekea 2015.somo alilotoa mwana mama wa zambia naona limeanza kueleweka.mia
     
  3. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kamba ya utawala wa CCM kukatikia Igunga endapo mtu yeyote, chombo chochote kitachezea kura halali za Wa-Tanzania zitachezewa kama hapo mwaka jana. Machalii hili halina ubishi.
     
  4. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Mara zote wanaingiliwa katika maamuzi ila safari hii hawataingiliwa, tunashukuru sana NEC kwa kutoa siri tumewasamehe lakini hatutawasahau.
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    mmmh sijaelewa kidogo labda kwasababu sijaenda lunch; subiri nikirudi ntauliza swali moja tu kwamba, mshindi halali yukoje na ambaye siye halali yukoje? je hao waliowahi kutangazwa walikua katika category gani kati ya hizo? na Je, kuna nini hadi watangaze hivyo? kuna nguvu gani iliyowasukuma kusema hivyo? ina maana kuna walioko madarakani ambao sio "halali"? Kaaaazi kweli kweli.............
     
  6. z

    zamlock JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    safi sana wameona cha moto na moto wameuona unakuja mbele yao magamba wanalo wamezoea kuiba na saizi wanaona akuna ujanja hata kidogo
     
  7. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,568
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Kwa maana hiyo mara zote walikuwa wanatuibia tu!?,kweli hii ni Tz zaidi ya uijuavyo.
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    Danganya toto tu hio, wanataka watu-fool, hamna lolote hapo,si utaona?
     
  9. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Sometimes mkwara nao huwa unasaidia hebu sikiliza huu........

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo wenye akili zetu tumekunyaka Mkuu kwamba miaka yote mnatangazaga matokeo kutokana na shinikizo kutoka serikalini. Lakini tunajua kwamba si mapenzi yako kutamka ulichotamka bali mmeshapata fundisho kwamba CDM hatutakubali kuchakachuliwa na hilo umeliona na advertise ya kwanza uliishuhudia kwa Mkuu wa Wilaya mliyemtuma kupima upepo mkapata jibu kwamba mwaka huu Watanzania hawataendekeza tena ujinga ujinga wa nec na Serikali. Na kama unataka kuona itakuwaje, jaribuni kuiba this time.
     
  11. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,260
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    Kumbe aliyekuwa anatuharibia NEC yetu ni Lewis Makame !!!!!!!!!!!!!!!
     
  12. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu unamwamini huyo jamaa mpya? It is too soon hawa jamaa huwa wanatabirika! wait and see.
     
  13. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa CCM hizo ni ndoto, hata lile lizee lililostaafu lilisema hivyo hivyo wakati wa uchaguzi wa Octoba 2010, lakini kilichokuja kutokea nadhani jibu unalo, bila aibu walichakachua hadi kura za RAISI Dr. Slaa. Rushwa waliopokea iliwafanya wawetayari hata kama watanzania wangechinjana kama KUKU wao kwao ilikuwa ni sawa tu. Limebaki jinga moja hapo kwenye tume ya Taifa ya uchaguzi sijui litastaafu lini. Pumbafu kabisa. Pinda ndiye amepangwa kuwa kinara wa uchakachuaji wa kura huko Igunga. Ila iko siku kitaeleweka tu.
     
  14. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ama zetu ama zao
     
  15. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,829
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280
    Wanafikiri sisi ni MAZUZU siyo??? Kizuri alichokifanya ni kutowekea siri wazi ila behind the cine bado wanapanga namna ya kuwaliza wana Igunga!!
     
  16. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Igunga hakuna mshindi halali bali mwenye nguvu ndiye ataibuka mshindi. NEC msitudanganye.
     
  17. Julius Kaisari

    Julius Kaisari JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hakika huyo prof ambaye anakaimu chairperson wa Nec anajharibia kupata permanent deal. Kwa tamko lake lenye uadilifu litamgharimu.yaan ameivua nguo serikali ya wahuni Ccm..
     
  18. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #18
    Sep 27, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Subiri wachakachue hakuna rangi hawataachaona mwaka huu
     
  19. B

    Bakeza JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Kwa NECCM sijui tusubir tuone
     
  20. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #20
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hili nalo linatia mashaka lakini hii inatokana na baadhi ya vyama kulalamikia tume hii juu ya utendaji wake kazi kuwa ni kibabaishaji na umekuwa ukiingiliwa na wanasiasa hususani chama tawala. Yetu macho.
     
Loading...