Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NEC na UCHAGUZI WA MADIWANI: Wapinzani Watinga Kotini..

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Steve Dii, Oct 5, 2007.

  1. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2007
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,412
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Kuna habari ifuatayo iliyojiri hivi mapema kuhusiana na mfumo wa siasa yetu nchini, tafadhali soma hapa chini:

    Source link: Ipp Media

    SteveD.
     
  2. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2007
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0


    Ndio hasa ambacho tumekuwa tukikisema hapa, mabadiliko ya kisiasa na kisheria ili kuweza kuwa na uawajibikaji zaidi kwa taifa na wananchi,

    Kuanzia wananchi wenyewe, serikali, na viongozi wetu wote tuwajibike kisheria, kusiwe na walioko juu ya sheria au kutowajibika kabisa na sheria kama Kara!
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Oct 5, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,296
    Likes Received: 2,075
    Trophy Points: 280
    Huu ndio uendawazimu wa sheria zetu. Upande mmoja unasema kuwa kila mwenye umri wa miaka 18 na ana akili timamu ana haki ya kupiga kura, halafu upande mwingine unasema ni lazima uwe na uchaguzi ndani ya siku tisini tangu kiti kuwa wazi (miezi mitatu). Na zaidi ya yote unatakiwa kisheria kutumia daftari la wapiga kura kwa kuhakikisha wenye haki ya kupiga kura wanaandikishwa, sasa itakuwaje?
     
  4. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2007
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,412
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kabisa FM ES, nakumbuka kuna maneno yako yafuatayo ambayo niliyapenda sana yahusianayo na hili:



    Sitoongeza, hapa kwa kweli ulinena! Ahsante mkuu.

    SteveD.
     
  5. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2007
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,412
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Jinsi Dailynews lilivyo ripoti habari hii:
    Source link: Daily News.

    SteveD.
     
  6. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2007
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,094
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nawapongeza wote waliochukua hatua hizi za kwenda mahakamani, kwani kama wanawanyima haki hao vijana ambao tayari wametimiza umri wa kupiga kura hii ni kinyume na haki za msingi kabisa za kikatiba.

    Kuna haja ya kuendeleza mapambano haya hadi yawe jina langu.....
     
  7. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2007
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,412
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Hatima ya upinzani kwenye uchaguzi wa madiwani ndiyo hii??!!!

    Au bado wana nafasi ya kupinga....

    Habari kwa Kiingereza:
    Source: IppMedia.

    SteveD.
     
  8. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2007
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,083
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    upinzani moja CCM 0
    sasa wasubiri kupitwa kama wamesimama. unamfanya mchezo eeh!

    kwanza lile tunalidai kimtindo, halafu na kwenye field wasitegemee kupata kitu.

    tunawasubiri na tunawamulika.

    halafu waje hapa wawatujane wananchi ati hawajui wanachokichagua
     
  9. M

    Masatu JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2007
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mtu wa pwani nasubiri kwa hamu kuona "matunda" ya sera za "kuzomea" jumatatu matokeo yatakapo tangazwa
     
  10. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2007
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,083
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    stay in tune masatu, propaganda na ukweli ni vitu viwili tofauti.

    na safari hii tutawajulisha sababu iliomfanya kuku asinyonyeshe
     
  11. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #11
    Oct 28, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,296
    Likes Received: 2,075
    Trophy Points: 280
    hivi mmesoma kilichotupwa kando kwenye kesi hiyo.. au mmeruka mistari?
     
Loading...