Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NEC na diwani viti maalum TLP Arusha waumbuka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwan mpambanaji, Feb 7, 2011.

  1. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Leo madiwani wote wa manispaa ya walikuwa na semina elekezi,katika hali ya kushangaza akahudhuria Mwahija Choga ambaye nec inalazimisha kwa maelekezo ya CCM awe diwani viti maalum wa TLP
    wajumbe wakachachamaa hadi Choga akatolewa kwa aibu
    my take
    nec na mkurugenzi pamoja na ccm wanaelewa fika kuwa /hoga alifukuzwa tlp tangu mwaka jana,na jina lake halikupelekwa nec,ila kwa hila wanalazimisha ili waweze kulazimisha mambo zao
     
  2. P

    Penguine JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 959
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 60


    wanachochea moto mwingine uwake kwa ukali zaidi
     
  3. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,314
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Watu wanafanya mambo ya kitoto kabisa
     
  4. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hawana kazi za kufanya sasa wanahangaika tu. Ila mda wao wa kutusumbua umefika kikomo. Mbio za sakafuni.....
    Mungu ibariki Tanzania.
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    PHP:
    Leo madiwani wote wa manispaa ya walikuwa na semina elekezi,katika hali ya kushangaza akahudhuria Mwahija Choga ambaye nec inalazimisha kwa maelekezo ya CCM awe diwani viti maalum wa TLP
    wajumbe wakachachamaa hadi Choga akatolewa kwa aibu
    my take
    nec na mkurugenzi pamoja na ccm wanaelewa fika kuwa 
    /hoga alifukuzwa tlp tangu mwaka jana,na jina lake halikupelekwa nec,ila kwa hila wanalazimisha ili waweze kulazimisha mambo zao
    hawa NEC si ni siku nyingi tulisema wafungashiwe virago vyao kwa kumbatiza JK kuwa Raisi kinyume na sheria kabisa...................
     
  6. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    PHP Code:
    Ruta hapo inakuwaje??
     
  7. Y

    Yabisi Member

    #7
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chama Cha Majambazi wanatapwatapwa huku wakisahau kusoma alama za nyakati hz
     
  8. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi Arusha kuna utamu gani unaofanya serikali ya CCM ing'ang'anie jiji hilo? Jamani tujuzeni mlioko huko ...... ni investment gani CCM inazilinda huko Arusha?
     
  9. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,957
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280

    Arusha ndio kwenye mbuga za utalii ambako kama sikosei ndio number 2 foreign exchange earner baada ya madini pesa zote chafu zinaingilia huko na kutokea huko zinatafunwa na wajanja wachache. Wote lazima waende hapo Arusha kwa namna moja au nyingine licha ya pesa za VISA zinazotafunwa NY na London.

     
  10. A

    Alfu Lela Ulela JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,255
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CCM they are planting a seed for their own destruction. Kenge huwa hasikiagi, hadi damu zimtoke masikioni. Just wait you will comfess my words!
     
  11. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
     
  12. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hata wakingangania sana, mwisho wataachia tu sababu hiki ni kipindi chao cha mwisho
     
  13. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 853
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kweli hii ni aibu kubwa sana.. Ila ukweli utajulikana tu..

    Arusha inaingiza hela nyingi sana..

    ILA MAMBO YATABADILIKA... NA SAUTI YA UMMA ITASHINDA...
     
  14. H

    Hardwood JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 637
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 60
    Viwanja vya wakubwa kule BURKA ndio sababu kuu!!! Kuna Mafisadi wamepanga kujenga mahoteli ya kitalii eneo lile...
     
Loading...