Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NEC Imeoza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ismailo.nn, Jun 4, 2012.

  1. i

    ismailo.nn Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NEC imekosa mwelekeo kwa mambo yafuatayo;
    01 kuwepo kwa matatizo ya chaguzi mbalimbali kama jimbo la Arusha mjini na majimbo mengineyo
    02 kukosa maamuzi sahihi juu ya kazi wanayopaswa kuifanya. Kutokana na uozo huo hupelekea kuwepo kwa fujo na uvunjifu wa amani wakati na baada ya uchaguzi. Je waungwana nini kifanyike ili haya yasijitokeze
     
Loading...