Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nec,govt ni nani alaumiwe?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by BONGOLALA, Oct 18, 2010.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,017
    Likes Received: 1,315
    Trophy Points: 280
    Napenda kuuliza,waraka wa kufungua vyuo novemba baada ya uchaguzi ulitolewa na nani kwenda vyuoni vyote?ki kawaida kila chuo huwa na programme zake na kawaida tz vyuo huanza muhula wa kwanza september! PINDA AMESEMA SERIKALI HAINA UWEZO WA KUTOA MIKOPO NA KUENDESHA UCHAGUZI KWA PAMOJA!SWALI KAMA HATA MKOPO HUNA UWEZO HIZO AHADI MNAZOWADANGANYA WA TZ PESA ITATOKA WAPI?
     
Loading...