Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NEC: Gazeti latumika kupandikiza uchochezi...................

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutashubanyuma, Dec 17, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Gazeti la Uhuru linalomilikiwa na CCM lina habari kuu leo isemayo.....NEC: Gazeti latumika kupandikiza uchochezi...................

    Habari hii imekuja baada ya gazeti moja linalosadikiwa kuwa ni Tanzania Daima kuandika habari isemayo.............Usalama wa Taifa: Dr. Slaa alishinda uchaguzi kwa 64%.............

    Tatizo kwa NEC ni kuwa wapigakura wengi hawana imani nayo na wanaamini ni matunda ya mfumo wa chama kimoja cha siasa ambapo Raisi wa Nchi huteua watendaji na viongozi wake kwa uficho na bila ya kuvishirikisha vyombo vingine vya umma kama kuzitangaza nafasi hizo, kufanya mahojiano ya kuwasaili waoombaji na wateule kuthibitishwa na Bunge..................

    Vile vile ushiriki wa Idara ya Usalama wa taifa katika kufuatilia matokeo ya kura nao unatilia mashaka kuwa malengo yao huwa nini kwa sababu hizo siyo moja ya majukumu yao kuingilia NEC katika kusimamia chaguzi zetu.........................

    Haya yote huenda ndiyo yanasababisha hisia za kuwa chaguzi zetu siyo huru na wala siyo za haki........................
     
  2. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    NEC wasisingizie gazeti, ni serikali yao na wao wenyewe kuonyesha waziwazi kuwa walikipendelea chama tawala kwenye uchaguzi uliopita. Kibaya zaidi ni kushirikisha vyombo vya Dola katika kutekeleza azma ya CMM ya ushindi ni lazima. Hiki ndicho walichokipanda hivyo wasiogope kivuli chao wenyewe, walikubali kutenda kinyume na maadili hawana budi kukubali matokeo yake.
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    O Campo Njoo Bongo. hata km hatukupigana lkn waliochakachua KURa wapelekwe the HAGUE. km kuna gazeti SILIPENDI ni UHURU
     
  4. A

    Akiri JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mkuu ukinitajia NEC nasikia kich..f.ch..f, yaaaaan nina hasira nao balaaaaa
     
  5. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo NEC wanahitaji nini? Uchochezi uko wapi? wao kama wanadhani ni uchochezi waruhusu mahakama iingilie kati kuchunguza nyaraka zinazohusika ili ionekane ukweli uko wapi! Propaganda hazitawasaidia.
    Tanzania Daima wameripoti kitu ambacho wameletewa na source of information. Kama ni za uongo Wao NEC wazikatae au wawaite watoa habari kwa sababu wametajwa katika gazeti na kuwauliza ukweli wa habari walizozitoa. Wasitake kuwafunga watu midomo kwa kisingizio cha uchochezi.
    NEC jitokezeni kujitetea kama habari hizi ni za kweli. Msilete propaganda ati.
     
  6. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Gazeti leneyewe ni Uhuru, mzao wa mti wa Uchakachuaji. waende kuzimu na NEC yao.
     
  7. D

    DENYO JF-Expert Member

    #7
    Dec 17, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    NEC WAJIUZULU WEZI WAKUBWA WAMESHIRIKI MAPINDUZI YA KIJESHI YA CHAGUO LA UMMA. SASA KAMA NI UONGO SI WAENDE MAHAKAMANI? WASITUMIE MABAVU NA UDIKITETA. KAMA O CAMPO -ICC WALIVYOSEMA KWA KENYA KWAMBA SUSPECT SIYO TU WALIFANYA CRIME LAKINI PIA WALIKIUKA HAKI ZA BINADAMU. SASA NADHANI MAKAME NA WENZAKE AKIWEMO SHIMBO WALIKIUKA HAKI ZA BINADAMU SIYO CRIME TUU, NI HEKIMA TUU ZA SLAA(PhD) NA CHADEMA ZIMEEPUSHA KUMWAGA DAMU ILA HAKUNA TOFAUTI NA KENYA. MAKAME ATOKE NA ASHITAKIWE ICC
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Dec 17, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hiyo habari ya tanzania Daima ya Usalama wa Taifa: Dr. Slaa alishinda uchaguzi kwa 64% imewachoma sana walishitaki kwa uchochezi na hapo ndipo tutafaidi watanzania.....
     
  9. minda

    minda JF-Expert Member

    #9
    Dec 17, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kama kuna magazeti yanayochochea chuki hapa nchini, hilo gazeti la chama tawala linaongoza kwani linatoa habari za kuegemea upande mmoja apparently likionekana kuwa liko juu ya sheria kwani hakuna anayeweza kulikemea.
     
  10. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #10
    Dec 17, 2010
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haya bwana NEC,hongereni kwa kuwa na uwezo wa kushika vichwa vya waTZ wajinga na kuwatumia kuiharibu nchi yao wenyewe,lakini kumbukeni,mwisho wa haya yote hautakuwa mzuri sana na mtjutia kwa mnayoyafanya sasa.Kwako mTZ,usikubali kutumika,ushtukiapo kutumika kwako,jinasue na usonge mbele kizalendo kama mtu mpagani aliyeokoka................!!!!!:embarrassed:
     
  11. m

    matawi JF-Expert Member

    #11
    Dec 17, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jk asijidanganye kuwa wa tz waliumbwa tofauti na wakenya, wanyarwanda, wasudan na wengineo. Binadamu ana mwisho wa kuonewa na ni jukumu la wenye madaraka kusoma hilo ili kuepusha balaa. Nina uhakika siku itafika na sisi tutapunguzana population kama wakenya. Mungu saidia kutu zilizoshika kwenye ubongo wa watawala wajitambue na wachukue hatua zinazofaa. Riz-1 si unamwona Kenyata? mshauri dingi asome alama za nyakati
     
  12. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #12
    Dec 17, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi wadau bado mnasomaga gazeti la UHURU????????????????????????????????????????? Yaani mimi nikiliona hata kichwa cha habari sisomi..........Maana linakifu kama si kuchefua.....Nikilikuta limejichanganya kwenye magazeti au documents zangu..mara moja nalichoma moto
     
  13. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #13
    Dec 17, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hapa Tanganyika hatuna tume ya uchaguzi huru,bali ni usanii mtupu!!!
     
  14. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #14
    Dec 17, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mkuu naona una hasira sana!!Ipo siku Ocampo atatua Bongo kama tusipobadlisha katiba yetu!!!
     
  15. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #15
    Dec 17, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nec wanajua walichokifanya, maana wafadhili walijitoa mapemaa kwa sababu nec haipo huru,je pesa za kujiendesha wanazitoa wapi?
     
  16. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #16
    Dec 17, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,521
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Cham cha MAPINDUZI maana ya hilo neno MAPINDUZI ni nini?
    Utawala wa kidemokrasia uliompa ridhaa Dr Slaa kuiongoza nchi UMEPINDULIWA na chama cha MAPINDUZI kupiti general Shimbo na nec.
    Vipi jamani bado tu jumuiya za kimataifa zitaendelea kuitambua serikali ya MAPINDUZI ya kijeshi?
    Tunaomba Tanzania turejeshewe utawala wa kiraia haraka iwezekanavyo!
    .
     
  17. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #17
    Dec 17, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwanza angalau NEC wameamka usingizini kwa ndoto zile zile kwamba watanzania nao bado wamlala. Lakini cha msingi NEC watuambie nini kilitokea na ukweli ni upi hata baada ya Dr. Slaa ushahidi wa uchakachuaji kwenye baadhi ya vituo na wao kukiri (Vituo 15).
     
Loading...