Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nec -ccm wamejaa wanafiki;badilikeni-rais karume

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, May 4, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Kwanaza nakupongeza kwa hili hadharani si mwenzio kikwete analea wachafu Nec kuogopa kukosa kura asilimia 100 wakatyi ana 70 tayari za wizi

    Raisi wa zanzibar Mh AMANI.A.KARUME amewashangaa wajumbe wa NEC CCM ambao wlaipitisha serikali ya umoja wa kitaifa SUK lakini wanageuka na kupita kushawishi watu kuikataa
    amesema kitendo hicho ni cha aibu na aibu kwa chama na viongozi wake kwani ni sawa na kupinga
    maamuzi ya chama ;Rais karume aliyasema hayo wakati wa ufunguzi wa kongamano la vijana wa ccm na vyuo vikuu mjini unguja

    Hebu wajumbe wa NEC CCM Achen kutia aibu jamani kwa hili kwa kushawishi waananchi kukataa kupiga kura serikali ya umoja wa kitaifa..sitaki kuendelea zaidi kwa hili kwa sababu naweza kuwaumbua viongozi wanaoupinga na wengine wazee wangu wakubwa wangu..kwa mujibu wa karume wapo viongozi wakubwa wa serikali ambao wanapinga uamuzi uliopitishwa na ccm katika vikao halali kuhusu SUK

    Aliwaeleza viongozi wasiopenda umoja wa kitaifa ni hatari katika jamii ya zanzibar na wala awawatakii mema wananchi wa zaznibari..ni wa kuogopwa kabisa na napenda kuwalinganisha hawa kama wakaanga ubuyu mara zote wanaawaachia wenye meno kutafuna..wakija kwenu wakataeni hao viongozi wambien tunawaogopa kama ukoma wanawakaangia mbuyu mtafune baadae wanakimbia kisiwa kabisa....huku akishangiliwa na wanafunzi hao

    kiongozi huyo alitishia kuwaumbua watu wa aina hiyo kwa sababu kamwe awawatakii mema wnanchi
    suk kamwe aikwepeki na amewabes-za viongozi wanaopitakuwahsawishi wananchi wamepitwa na wakati..alisema atashangaa kuona wananchi watakaopinga SUK...nEC nawaonya acheni unafiki jamani ......naomba kwa hili tutaumbuana
     
  2. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Na bado, lazima itakwama tu
     
  3. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mkuu umeniacha hoi kwa hii niliyo bold lakini umeongea ukweli kweli tupu. Rais karume yupo sahihi kabisa, kuna watu ndani ya CCM ni wabinafsi sana wanaangalia masilahi yao tu, nafikiri Karume kaona legacy pekee ni kuicha Zanzibar ya baba yake iliyo tuli na yenye mshikamano ila Kuna watu hawataki kukubali na nitashangaa sana kama SHAMUHUNA si miongoni mwa hao watu
     
Loading...