Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndyanabo Hatunaye

Discussion in 'Matangazo madogo' started by John Mnyika, Oct 5, 2008.

  1. John Mnyika

    John Mnyika Verified User

    #1
    Oct 5, 2008
    Joined: Jun 16, 2006
    Messages: 715
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nikiwa njiani kuelekea Tarime, naomba kutoa rambi rambi kwa kifo cha Wakili Ndyanabo. Namkumbuka marehemu kama mmoja wa wakazi wa jimbo la Ubungo aliyekuwa mstari wa mbele kutetea demokrasia kupitia taaluma yake ya uanasheria. Marehemu atakumbukwa pia kwa mchango wake kupitia kesi aliyofungua kupinga kiasi cha fedha kinacholazimika kuwekwa kama dhamana katika kufungua kesi cha uchaguzi. Mwenyezi Mungu amlaze mahali pema.

    JJ
     
  2. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    naye alikuwa CHADEMA au CCM?
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2008
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    RIP mh Ndyanabo...
     
  4. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2008
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    Pumzika kwa amani Ndyanabo!
     
  5. Zitto

    Zitto MP Kigoma Urban

    #5
    Oct 5, 2008
    Joined: Mar 2, 2007
    Messages: 1,192
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mungu aiweke roho ya marehemu Wakili Ndyanabo mahala pema peponi. Amen
     
  6. O

    Ogah JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Poleni wafiwa.......Mungu aiweke roho ya marehemu mahala pema peponi
     
  7. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 998
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Mwenyezi Mungu aiweke roho ya Marehemu Ndyanabo mahali Pema Peponi.Alikuwa ni mpenda haki na mtetezi wa Wanyonge.
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,062
    Likes Received: 9,771
    Trophy Points: 280
    Mwenyezi Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi na awape wafiwa subira na faraja katika kipindi hiki kigumu kwao.
     
  9. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2008
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mwenyezi Mungu aliyemuumba Wakili Julius Ndyanabo hatimaye amemrudisha kwake.

    Bwana alitoa na Bwana ametwaa, Jina la Bwana libarikiwe (Ayubu 1:21). Amen.

    Ninamkumbuka alikuwa jirani yangu pale sinza (karibu na Namnani hoteli)

    Poleni sana Mke, watoto, pamoja na ndugu wote ambao msiba huu unawahusu.

    Raha ya Milele umpe Ee Mungu Muumba, na mwanga wa milele umwangazie, apumzike kwa amani. Amen.
     
  10. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #10
    Oct 6, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    Mwenyezi Mungu aiweke roho yake mahali pema peponi. Amin
     
  11. Pundamilia07

    Pundamilia07 JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2008
    Joined: Oct 29, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    RIP Ndyanabo.

    Ilikuwaje, accident?
     
  12. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #12
    Oct 6, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    amazing!

    watoto 19 wamekufa Tabora hata kuonesha uungwana wa kikwete kutoa pole hapana umekimbilia kumkingia kifua Dr. Dau. Hapa zimeletwa habari za kifo cha Ndyanabo ambaye alikuwa anajulikana; wewe unakuja na kuuliza kama alikuwa CHadema au CCM; na kama alikuwa Chadema ungeuliza kama alikuwa Mchagga au Mzaramo? Na angekuwa CCM ungeuliza kama alikuwa Mkristu au Muislamu? It just makes sense!
     
  13. Pundamilia07

    Pundamilia07 JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2008
    Joined: Oct 29, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mzee Mwanakijiji,
    Hiyo beef yako kwa GT nadhani mngewasilana kwenye PM zenu kwani tayari umeamua kuendelea kutwist maudhui ya thread hii.
    Kwa heshima na taadhima please acheni thread hii kama ilivyo.
     
  14. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #14
    Oct 6, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    alipouliza kama "CCM au Chadema" haikuwa kutwist maudhui na ulikaa kimya? Hukuona sababu ya kukosoa wakati huo siyo? ila mimi ndiye nimetwist maudhui. Really?
     
  15. Sam GM

    Sam GM JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 536
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    RIP Ndyanabo Mwenyezi Mungu awafariji wafiwa.
     
  16. Pundamilia07

    Pundamilia07 JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2008
    Joined: Oct 29, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    M/kijiji
    Nilikwisha iona kuwa imekuwa twisted na sikutaka kuiendeleza, kama ambavyo FMES husema, huiacha hoja ife yenyewe, kwahiyo ile twist ya kwanza ilitakiwa iachwe ife na siyo kuiendeleza. Naomba hii post mkuu iwe ndiyo ya mwisho tusiendelee kutwist mambo zaidi.
     
  17. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    R.I.P n Mungu aiweke roho ya marehemu mahala pema peponi
     
  18. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    na nyie mchezao mchezo wa kutwist twist wajimini ingependezaga mka twistia mambo hayo kwenye pms huko...haiependezi kwa kweli kuletewa habari za mtu kututoka na mtu kuuliza kwani yeye alikua ccm au chadema???
     
  19. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #19
    Oct 6, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    ungeweza kusema kwanza kuhusu suala hilo pale lakini ulikaa kimya. So, inaonesha ulikuwa umechagua upande gani ulipoamua kushambulia la kwangu. So, naone tuache tu yaishe, lakini next time, be fair usiwe na standard za watu wengine wote and then standard za mwanakijiji.
     
  20. Lusajo

    Lusajo JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2008
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    (RIP Ndyanabo) Poleni wafiwa, halafu pundamilia ungemuuliza GT hata kusema pole kwa wafiwa hawezii? hata kama ni CCM au CHADEMA lakini at least hata kuwapa pole wafiwa.
     
Loading...