Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndumba

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Sep 12, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,832
    Trophy Points: 280
    Ndumba na ngae hii Tumuulize mtu mmoja anaitwa kwa jina MGANGA WA KIENYEJI aje hapa atuambie hii ndio kitu gani mkuu Mbuzi Mzee.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. MGANGA WA KIENYEJI

    MGANGA WA KIENYEJI JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndugu yangu mzizimkavu, kiukweli tiba zetu zinatofautiana kutokana na maeneo. Na tiba zinabadilika kulingana na aina ya ugonjwa na mgonjwa. Ziko tiba zinatumia elimu ya vitabu vya tiba na nyengine zinatumia Mizimu. Kwa hiyo zile za elimu ya vitabu hazitofautiana sana kwa sababu ni kama stand hivi, lakini za Mizimu hubadilika na ziko ambazo hujawahi hatakuziona au kuzisikia. Inategemea na huo mzimu ulio kuja kutoa tiba utakavyo taka na kufanya. Lakini pia kuna Waongo na Matapeli kwenye fani kama zilivyo fani nyengine. Kwa hiyo tahadhari ni muhimu kuchukuliwa hasa unapokua na tatizo ambalo linahitaji attention yetu.

    Kwa mfano, kinacho onekana kina endelea hapo, kiganga tunaweza kukuita chano. Yaani sadaka au chakula maalum kwa mizimu, ili kumfanya mgonjwa apate nafuu au kuwaita mizimu waje wasaidiane na sisi katika matatizo yanayo mkabili binadamu mwenzetu. Kimsingi hiyo tiba inayofanyika hapo ipo kimizimu zaidi. Kinacho onekana hapo ni mikate na matango. Vile vile waganga wanaokana wame vaa nguo za kike, hivyo mizimu inatarajiwa kuhudhuriwa hapo ni Mzimu ya kike. Ndio maana waganga wame vaa sidiria na sketi.


    ESENTE
     
  4. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,690
    Likes Received: 3,008
    Trophy Points: 280
    maigizo nini?
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,131
    Likes Received: 621
    Trophy Points: 280
    Mzinga litata!
     
  6. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,832
    Trophy Points: 280
    Asante kwa kutujuza Mkuu MGANGA WA KIENYEJI hapo mgonjwa ninaona anatambikwa ili matatizo yake yaishe aweze kupona asante sana.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. MGANGA WA KIENYEJI

    MGANGA WA KIENYEJI JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hii inaweza kua ni comedy kweli, lakini hata mambo yetu ya kiganga sometimes yapo kama komedy. ndio maana matapeli wengi.
     
  8. kisugujira

    kisugujira JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hiyo staili ya bembea ni ya aina yake. Hivyo vitu mdomoni ni matango kweli? Mbona vinaonekana kama nyeti za kiume! Mikate kwa sausage za matango.
     
Loading...