Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndulu kuongea na waandishi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Yo Yo, Feb 3, 2011.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Baada ya noti mpyam mbaya na zisizo na ubora kuchakachuliwa....kubwa jinga Ndulu litaongea na waandishi wa haabri leo.....nchi hii inakera sana.....majuzi mtu kapigwa kwa kuzaniwa ana noti feki....kumbe ililoana na jasho ikavuja rangi..
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    mmmmmmmmmmh my God!!!!!!!!! sorry for him/her
     
Loading...