Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NDuLI maana yake nin kwa sasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by newmzalendo, Jan 28, 2011.

  1. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Neno NDULI ,nimelisikia kwa mara ya kwanza ktk hotuba za mwl,Nyerere ,kwa kumtaja adui wa taifa kwa wakati ule.
    Nduli idi Amini wa uganda.
    hivi hili neno maana yake hasa ni nini?je ni neno la kiswahili au kizanaki.

    mimi nashauri tuachane na neno fisadi tukimaanisha maadui wa taifa na uchumi wetu,

    ITs time we call mafisadi kwa maneno makali na yenye kuvuta hisia halisi za enzi ya mwalimu
    Eg, NDULI ROSTAM AZIZ
    NDULI ......
    Kwa kutumia neno nduli tunaondoa kabisa uzalendo wao na ubinadamu wao kama Nyerere alivyo uondoa ubinadamu wa Iddi Amini.
    nakumbuka tukiwa shule neno Nduli lilitumika kwa mtu mbaya sana ambaye anaweza kula nyamba ya binadamu(kama ktk sinema ya iddi amini)

    so from now on it should be NDULI RA
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    kuna kiwanja cha ndege iringa kinaitwa nduli
     
  3. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    nazungumzia
    Nduli Idi Amini
     
  4. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,474
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Maana ya NDULI ni shetani mkubwa, jinamizi, zimwi,thug n.k
     
  5. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    kimasai inamaanisha TIGO, so watch out usimwite baba yeyo nduli.......
     
  6. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    he heee, eti nduli RA!
     
Loading...