Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nduguyo Nikumbuke..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Swahilian, Jul 30, 2011.

  1. Swahilian

    Swahilian JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 558
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukijua jambo jema unijuze ndugu yako...<br />
    La kututia nguvu mwili sinifiche ndugu yako...<br />
    Kama ni ilmu ya manufaa unifunze ndugu yako...<br />
    Sinitenge kwa ulacho hata kidogo sinifishe njaa ndugu yako...<br />
    Si kwako tu ukumbuke hata miye nifanye hayo kwako...<br />
    Kwa uzima na umauti miye ntakuwa ndugu yako...<br />
    Litokealo kwa uwezo wake mola, siye tuwe wastahimilivu...<br />
    Nimekukumbuka ndugu yangu, apendapo yeye twaja kuonana tena...<br />
    Amani, upendo na utulivu vitawale maisha yako...
    Tuzidi kuwasiliana na salamu zangu nyingi kwa familia yako,
     
Loading...