Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndugulile: Magufuli hajui sheria, anakurupuka tu...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Duduwasha, Jan 3, 2012.

  1. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,003
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Live Channel Ten Mbunge wa Kigamboni Anamuumbua live Live Magufuli na Wazara yake kuwa Hawana haki ya kuongeza Nauli Mpya kwani hiyo mamlaka amaepewa EWURA tena lazima Wadau washirikishwe...
     
  2. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Kidumu chama cha Mapinduzi
     
  3. n

    ngwini JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nauri? Hapana ni nauli
     
  4. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,003
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Magufuri kakurupuka tu hajui Sheria kazi yake ni kutukana wananchi tu wa Kigamboni Wanaomba Serikali Imchukulie Hatua kali ikiwemo kumvua Gamba... Sasa tuone nani Zaidi Wametengeneza tiketi Bandia wanachumia matumboni mwao pesa nyingi haziingii serikalini Na pia ticket zinauzwa mara kadhaa so pale cha muhimu wadhibiti makusanyo kituo kinaweza kujiendesha na ikiwezekana wabadilishwe wote pale waje waongoza kivuko wapya.
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ni magufuri n0t maguduri,
    hata wakija wapya wataiba
     
  6. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hawa wabunge wanatia aibu sana..... EWURA?
    Kile kivuko si kipo chini ya Comworks?
     
  7. C

    Chintu JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 2,415
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Like father like son!
    Mbona kuandaa mchakato wa katiba rais naye hakuhitaji maoni ya wananchi? Magufuri naye aliona ikiwa jambo zito kama Katiba Rais hakuhitaji maoni ya wananchi au wadau, kwa nini jambo dogo tu kama kivuko?
     
  8. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,003
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Yap kipo chini ya hiyo Waizara si ni wamiliki ni kama Mitumbwi nayo inawamiliki wao Wote ni Watoa huduma na wanatoza pesa nauli zimepangwa kiholela.

    Magufuri aombe Radhi kwa kauli na maandishi Watu wapige mbizi... Anadhani Mbunge wa kigamboni anatafuta Sifa nooo anawawakilisha wapiga kura wake Maufuri apimwe akili kama Shangazi tujue ana akili za kilo Ngapi
     
  9. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Naomba mwenye uelewa na haya mambo atusaidie, Energy and Water Utilities Regulatory Authority inaingiaje hapa? Au ile WATER inamaanisha na boti, vivuko, kambale nk.
     
  10. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kivuko ni sawa na daraja ndugulile ndo kachemsha so kipo chini ya wizara ya ujenzi it seems hawa watu hawajui wanachokifanya
     
  11. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mwaka umeanza vizuri acha wamalizane
     
  12. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145

    Nadhani alitaka kusema SUMATRA ambayo ina deal na surface and marine transport.

    Ingawa pia tumeelezwa hapa kwamba waziri ana mamlaka kisheria kuongeza nauli ya kivuko.
    Nadhani hapa ndipo kuna mkorogano, nani ni nani kwa sheria gani!
     
  13. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,003
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Kuna kigezo kimoja Magufuri alikitumia aliposema Mshahara wa Miaka kumi na sita iliyopita kima cha chini kilikuwa ni 45,000/= Rates ya Dollar ilikuwa ni $500 na kiwango cha sasa ni 150,000/= Rate ya Dollar ni $1750

    So Mshahara wa 45,000/= ni sawa na Dollar $90 ----1996
    Na Mshahara wa 150,000/= ni Sawa na Dollar $86 ----2011

    HApo Sasa Mshahara Umepanda au Umeshuka???
     
  14. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,026
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Sumatra haina mamlaka YA VIVUKO?
     
  15. S

    SINA Senior Member

    #15
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Ni kweli kipo chini ya wizara yake lakini nafikiri SUMATRA ndio wanamamlaka ya kupanga bei wakishirikisha wadau. Suala linalomwandama Mgufuri hapa ni kauli ameshindwa kuwasilisha hoja yake kwa maskini lakini nauli kuwa 200 sifikirii kwamba ni tatizo kubwa. Hii inatufundisha viongozi wanatakiwa wachunge midomo yao kwani siku moja tu unaweza ukaharibu sifa zako zote
     
  16. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Ahsante kwa maelezo, anyway, wache waendelea kuvurugana, ndio siku za mwisho. Hii govt ita-crumble kama mnara wa Babeli, kila mtu na lugha yake. Mara Pinda, mara Mapadlock...
     
  17. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #17
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    haina.
     
  18. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #18
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,003
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Mkuu ni kweli kauli ni kweli kachemsha na pia suala la Mia Mbili linaweza kuwa Muafaka si baya tatizo lipo kwenye Guta na na mizigo ya wasafiri bei ni za kukadilia na zimepanda kwa asilimia kubwa mno alidai ni zaidi ya asilimia 500...
     
  19. n

    ngokowalwa Senior Member

    #19
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndugu yangu hiki ni kiini macho tu, hao wadau hata waseme na kutokwa na jasho la damu adhima ya kupandisha inaamuliwa na wachache sana , tumeshuhudia the so called wadau wakitoa maoni yao mazuri kwenye adhima ya kupandisha bei ya umeme lakini ili kuhakikisha hilo jambo linapita kama lilivyokusudiwa alisikika mhe. Malima akisema bei mpya hazitawaguza walalahoi walio wengi kitu ambacho si kweli ( samahani kama ulishangilia kwa kauli hiyo ya malima ) ukizingatia bei ya vitu iyapata ku reflect hilo ongezeko na mwenye kuumia ni mlaji wa mwisho ambaye ndo huyo mlala hoi, nnji hii ni maigizo zaidi kuliko ukweli
     
  20. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #20
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,901
    Likes Received: 1,343
    Trophy Points: 280
    hiyo ni strategy ya kuwaondoa kigamboni ili bush aingie kilaini
     
Loading...