Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ndugu zetu WAHINDI kumbe wanaogopa Mabaunsa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kilimasera, Apr 16, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jamani ndugu zetu WAHINDI kumbe wanaogopa Mabaunsa
    kiasi hiki hebu sikia hii; Jamaa mmoja Baunsa alikwenda
    kuiba nyumbani wa Mhindi mmoja hivi anaitwa 'Ravji
    Kumar' sasa wakati Baunsa anatoka nje akiwa na amebaba
    TV akakutana na Kumar mlangoni mambo yakawa
    hivi. KUMAR (pengine kwa kuogopa bodi ya baunsa):
    Jambo Miji BAUNSA:Jambo sana KUMAR (baada ya Baunsa
    kutokomea gizani): Jamani Kamata miji imeiba TV yangu
     
  2. s

    sugi JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    teheee!
     
  3. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Mijii!!! Mijiii!!! Sikya Banakuba(polisi) miji ile kuba kabisa mili yake kuba kama namesa amira.macho nyekundu kama natumia manikchandi na kubar. Domo yake nanuka kama dengu ile haribika. Bana kuba tafuta hiyo chori mimi mpa veve kilo bili tatu ya sukari sikyaeee?
     
  4. N

    Ng'ande Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante
     
Loading...