Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndugu zangu watz: Msiweke matumaini makubwa ktk mabadiliko!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by meddie, Nov 10, 2010.

  1. meddie

    meddie JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 400
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ndugu zangu Watanzania, baada ya kumalizika kwa shughuli za uchaguzi mkuu kundi kubwa la watanzania wanamshukuru Mungu kwamba uchaguzi umemalizika kwa amani na Tanzania inaendelea kuwa kisiwa cha amani.
    Kutokana na sababu mbalimbali swala la amani kwa wengi ndo linakuwa mwanzo na mwisho lakini kwa wengine wanaenda hatua zaidi wakitarajia mabadiliko (maboresho) serikalini ktk uendeshaji, usimamizi, uwajibikaji, uadilifu na ugawaji sawa wa raslimali.


    Wakati tukiendelea kusubili kuundwa kwa serikali mpya napenda kutaadhalisha hasa kundi hili la pili kwamba matarajio yao wasiyaweke juu sana kutokana na sababu zifuatazo:

    · Watu ambao tuliwaona na kuwatuhumu kwamba wanatuhujumu/ wanakwamisha maendeleo yetu na ambao wanahata kesi, Raisi wetu aliwaita wachapakazi na upo uwezekano wa wao kupewa nafasi za juu serikalini
    · Wakati wa kampeni raisi wetu aliulizwa swali kuhusiana na taswira ya serikali yake itakavyokuwa….nakumbuka hakuonyesha kuwepo kwa mabadiliko makubwa ktk muundo wa serikali yake!!!
    · Watuhumiwa wa ufisadi wanasafishwa mmoja mmoja kupitia chombo chetu cha kusimamia corruption na kupata ujasiri wa kuwania usipika wa bunge.


    (Masikitiko yangu ni waletuliowaona kuwa msaada na watetezi wa watz, sasa wanaitwa waongo,wazushi na watu wasiojua wajibu wao…namanisha 6)

     
  2. M

    Mountainmover Member

    #2
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Unaweza kuudanganya Umma mara moja lakini huwezi kuudanganya Umma siku zote.. Mwanzoni tuliamini kila alilosema mwinyimkuu ila sasa tunatafakari maneno yake na tunachukua hatua. Yeye kama aliwaona mafisi ni wasafi ni yeye, sisi hatudanganyiki!!
     
  3. M

    Maimai Senior Member

    #3
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nyambafuuuuu.....bunge la sasa hivi usanii mtupu
     
  4. J

    Jafar JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama kosa CCM watafanya ni kutomrudisha 6
     
Loading...