Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndugu zangu wapendwa nahitaji kujua mpangilio wa kutoa mahari huko Iringa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by lutamyo, Aug 29, 2012.

  1. lutamyo

    lutamyo JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Namshukuru Mungu sana kwa kuniwezesha kupata chaguo lilo bora zaidi. Nimepata mchumba anayetoka katika mkoa wa Iringa. Hapo ndo penyewe naomba mwenye kufahamu vizuri juu ya taratibu za utoaji wa mahari huko Iringa, hasa vitu gani vinapaswa kuzingatiwa na mposaji.
     
  2. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sharti uwe na vitu vifuatavyo;
    1. Kamba ya katani ilofumwa vizuri na Imara(Ya Kujinyongea)
    2. Jembe
    3.Gunia la Mahindi na Maharage(Kwa ajili ya kande)
    4.Kidumla~cha kunywea ulanzi
    5. Koti zito na blanket,na
    6. Stuli moja kwa ajili ya kusimamia pale watakapo kujinyonga.
    NB: Hivyo ndio vya msingi, pesa sio za muhimu.
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    shenga wako anaweza kukusaidia,
     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Baba kaleta mbwa, baba kaleta mbwa
    Baba kaleta mbwa, baba kaleta mbwa

    We usiseme mbwa, sema mbuzi wa porini
    Mwenye nyumba hii ni Mhehe, akikusikia atakufukuza

    mkuu hebu wafungashie huo mfugo hao watani zangu mambo yako yatakuwa supaaa dupa!
     
  5. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    hiyo kazi ya mshenga my dear!kaa nae chini atakueleza .maana mra nyingi washenga huwa ni wale wanaojua taratibu za nyumba/kabila unalotaka kuposa.
     
  6. c

    christmas JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,485
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    all the best mkuu
     
Loading...