Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndugu zangu Wana JF, WAISLAMU WA UHAMSHO Ndio Akina nani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by UTAJUA, May 9, 2012.

  1. U

    UTAJUA Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari Wana Jamii, Tafadhali naombeni mnieleweshe, Wana Uhamsho wa Kiislamu ndio nini? au ni watu Jumuiya gani?, Kwani nimesikia kwenye vyombo wakieleza mfano ''kuwa jumuiya za Kislamu za Uhamsho Zanzibar'' wanaitisha mikutano kupinga Muungano na nimesikia sehemu nyingine wakisema Wana Jumuiya kiislamu wa uhamsho.

    Thanks.
     
  2. S

    Sam Upendo Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wizara ya mambo ya ndani mnaoendelea kumhoji Mh. Nassari kuhusu matamshi yake ya kuigawa nchi jibu swali hili.
     
  3. M

    Michael Mwakyusa JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 295
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni jopo la mashehe na wasomi wengine kule Zanzibar wanaohamasisha kuwepo kwa kura ya maoni kuhusu muungano huko zenji infact hawautaki muungano kinachoshangaza ni kuona kwamba serikali inakifumbia macho kwa kuhatarisha amani ya nchi maana kuna tetesi kwamba wanafadhiriwa na nchi fulani ya kiislam.
     
  4. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    kwenye blue hapo! si kweli..lile ni kundi la vijana wa cuf ambao huku tungechukulia kama Uvccm ama Bavicha..na si wasomi!!! mmoja wa kiongozi wao namfahamu sana tu! alijaribu kuingia JF na siasa za kipumbavu za kucomment kila kitu kuhusu muungano na uislamu akalamba ban hamu hana!!!!
     
  5. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uamsho~ni kikundi cha wanaharakati huko Zanzibar kinachoendeleza msukumo wa kudai Zanzibar huru.
    Kimsingi ni kikundi kinachopinga uwepo wa Muungano na kutaka Wazanzibar wajitenge na watambulike kama Nchi inayojitegemea.
     
  6. M

    Michael Mwakyusa JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 295
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Zanzibar huru ikoje mkuu una maana iliyopo ni koloni? Na kama ni koloni ni la nchi ipi?.
     
  7. Zinedine

    Zinedine JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,189
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jumuiya ya Uamsho wana point, but what they are doing ni kama Wahuni wa Benghazi, hivyo watamuua "Ghadaf" then watajatambua kuwa hawakupata walichotarajia-Mi nadhani waachwe waendelee ili self-regulating mechanism ije idhihirike hapo baadae. Hata hivyo ningewaomba wasinyanyapae Watanganyika walioko huko kwani Dini ya hairuhusu kuwabagua watu kwa utaifa/rangi zao bali kwa uaminifu wao kwa Mwenyezi Mungu(bila kuharibu haki zao kama wanadamu walioletwa na yeye).
     
  8. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka wao wanahesabia kuwa sie Wabara kama tunawatawala na tunaulazimisha muungano na tunawakandamiza na kujipendelea katika mambo mengi pamoja na kuyakwamisha maendeleo yao.
     
Loading...